Nhờ lấy link rapidshare

Các thớt khác của thbravo

tuan_vu_pham

KĨ SƯ XD
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng ba 2007 lúc 22:27

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng ba 2007 lúc 20:01
Hơ, bác mua của bác TUAN_VU_PHAM thử xem,thấy chữ kí của bác ý hình như là có bán đó,em cũng đang dùng Pre Acc RS,phê lắm

26 Tháng ba 2007 lúc 19:01
Direct links của Rapidshare.de có đặc điểm sau:

+ Có thể load trực tiếp không cần vào webpage.
+ Có thể sử dụng các phần mềm hỗ trợ download như IDM, DAP, Flashget..
+ Có thể resume lại khi đang load mà bị ngắt mạng.
+ Chỉ tồn tại trong vài tiếng (Rapidshare thông báo là 2h nhưng thực tế là hơn)
+ Có thể dùng phương pháp remote-upload từ web-server đến web-server mà ko phải load về máy của mình.
+ Có thể phân phát cho tất cả mọi người dùng.

Nhưng hiện nay, bọn này dùng tên miền mới Rapidshare.com (chuyển nơi đăng ký từ Đức sang Thụy Sỹ), cơ chế hoạt động cũng khác. Direct links chỉ có tác dụng với Premium account, và hai đặc điểm sau cùng cũng biến mất..!!

Bác có cần acc 30 ngày thì em để lại cho, thời hạn dài hơn thì em cũng chẳng có. PM hoặc email to notemart at gmail dot com

guru

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng ba 2007 lúc 22:25
Em cũng muốn mua 1 account ma nghe nói thật sự account không phải của mình mà chỉ là của người khác đăng kí rồi nhường lại nên buồn buồn người ta có thể đổi password là mình hết vào được. Có đúng thế không ạ ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh em Hanheld;
Diễn đàn HH bây giờ tương đối già, không có nhiều bài viết trẻ trung để các anh em trẻ như em có cơ hội chém gió cafe. Nhưng chuyên mục "Đấu giá" luôn là chuyên mục hot, thu hút nhiều nick mới tham gia. Trước em cũng tình cờ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday