NỘP H/S Nhờ Mod giải quyết giao dịch mua - bán này

Các thớt khác của daiduongxanh_bo
Status
Không mở trả lời sau này.

daiduongxanh_bo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Số là thế này ạ:
Ngày 26/3/2019 em và bác Toàn có giao dịch mua, bán tại đây ạ: https://www.handheld.com.vn/threads/ban-ipods-air-95.515122/
Em dự định mua qua giao dịch trung gian HHVN tuy nhiên seach thông tin thì thấy có thể tin tưởng để giao dịch CK trước, Số tiền em đã Ck là 1 triệu đồng, Bác toàn đã nhận được tiền và xác định gửi hàng vào ngày 27/3/2018
Ngày 28/2/2019 em nhận được tin nhắn bác Toàn đã nhờ người gửi hàng cho em.

Ngày 2/3/2019 sau mấy ngày em không thấy hàng có gửi tin nhắn xin số vận đơn chuyển hàng, và các lần tiếp theo bác Toàn cứ hứa lần, hứa mãi không đưa số vận đơn.

Ngày 3/3/2019 bác Toàn xác nhận nếu hết ngày 4/3/2019 (hôm nay) em không nhận được hàng thì sẽ back lại số tiền cho em là 1 triệu
Đến hôm nay 4/3/2019 đã lần thứ 3 trong ngày bác toàn hứa chuyển lại tiền mà không thực hiện
Vậy nhờ các Mod như sau:
1. Yêu câù bác Toàn trả lại tiền cho em, số tiền là 1 triệu.
Chân thành cảm ơn các Mod, thành viên bớt chút thời gian giải quyết giúp em.

Attachments

Cuongtdn

MÁY HỎNG
NHẬP HỘI
Nếu 2 bên đã xác nhận là hết 4/3 sẽ back thì bác cố đợi thêm vài h nữa cho hết ngày, chúc 2 bên đạt được thỏa thuận

Gửi từ INE-LX2 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Tonic

Cà phê đạo
GÂY DỰNG
thế mới thấy mấy bác đấu cà phê của e dễ tính, ko nhận được hàng cũng ko nói năng gì, 1 tháng sau hàng back lại em mới biết, lại phải gọi điện mắng yêu rồi gửi hàng mới :)

Status
Không mở trả lời sau này.
  Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Minhhau95 PHẢN HỒI GD MUA-BÁN & ĐẤU GIÁ 12

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhiều người thường thích khởi động một ngày mới bằng ly cà phê nơi góc phố và thả lỏng suy nghĩ của mình. Còn tôi, tôi thích thả mình vào những động tác Yoga trên chiếc thảm tập, cảm nhận hơi thở của mình, cảm nhận dòng năng lượng của vũ trụ đi vào c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday