Nhờ Mod kiểm tra lại hộ giờ của HHVN

Các thớt khác của presario2000
Status
Không mở trả lời sau này.

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười một 2007 lúc 15:21
Tuần trước mình có tham gia đấu giá ĐT T39m tại link dưới:
http://www.handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=72671&page=3

Mình chắc chắn là bid đúng 10 giờ PM, mà sao bây giờ nó lại hiện là 11h PM. Xem lại các bài bid khác cũng thấy là khả năng bị nhẩy giờ rất "cao", đặc biệt là bài viết #22 và #24 của bác chủ topic.

Mong mod kiểm tra lại giúp. Cảm ơn nhiều.

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười một 2007 lúc 18:10
Có nhiều người bid lúc giờ KT mà. Mình đã kiểm tra lại cẩn thận giờ KT và giờ bid của mình ngay lúc đó rồi mới liên lạc với bác chủ topic.
Chia buồn rồi, hổng chịu test trước khi bid, hihi giờ nó hiện ra như thế rồi, có thay đổi được cái chi đâu nào.

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười một 2007 lúc 18:47
Bác hao_t cũng như các bác khác khi tổ chức đấu giá chú ý. Khi không có điều kiện công bố kết quả vì nhiều lý do thì các bác cố gắng nhờ ai đó là bạn bè trên này keng hộ để tránh xảy ra tranh cãi không đáng có. Mọi người đều có công việc riêng của mình, chỉ cần chú ý xử lý một chút là không có chuyện như thế này xảy ra.

Như các bác biết, giờ mùa đông ở Châu Âu được điều chỉnh vào ngày 28/10 hàng năm. Vì thế nên có tình huống giờ tự động chuyển đổi lên 1 giờ :)
Việc này là hoàn toàn bình thường, nếu để ý hoặc không tin thì các bác cứ mở lại các bài đấu giá trước ngày 28/10 mà xem. Ai cũng bị quá giờ cả :D

Chúc mọi người vui vẻ, bác hao_t công bố lại người thắng cuộc cho cả nhà cùng vui đi

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cộng đồng AI Challenge - bước tiến mới cho trí tuệ nhân tạo VN
Cộng đồng AI đã gắn kết với nhau bằng những nền tảng chia sẻ, thi đấu. Đây là bước đi nhỏ nhưng là điểm sáng để tạo ra những thành tựu lớn về trí tuệ nhân tạo trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday