NỘP H/S Nhờ mod và anh em diễn đàn phân xử ạ

Các thớt khác của Tungnguyen12782

tinnice

VÔ THƯỜNG
GẮN KẾT
Áo new mới lòi lông ra vậy. Ko lòi ra mới là vấn đề. Vì ngay tên gọi của áo đã gọi tên.
Bác mặc, giặc 1,2 lần sẽ hết.

Tungnguyen12782

NHẬP HỘI
Cảm ơn mod và ae đã cho ý kiến. Chung quy lại là đen thì phải chịu. Em cũng xài vài cái áo lông vũ hàng auth rồi nhưng đây là lần đầu bị lòi lắm lông như thế nên cảm giác bức xúc.

Tungnguyen12782

NHẬP HỘI
Có thể đây là lần đầu bạn sử dụng áo lông vũ, mình có 2 cái và thề không bao giờ mua cái thứ 3, thỉnh thoảng lòi ra cái lông rất khó chịu.

kt05 là thành viên kỳ cựu trên HHVN đấu giá cũng nhiều nhưng hoàn toàn chưa có điều tiếng gì? Nhân thân của bạn ấy chúng tôi biết rõ nên nếu nghi là hàng giả hàng nhái nói thật chúng tôi cũng rất phân vân. Không riêng gì bạn này mà trên HHVN còn nhiều bạn khác cũng như thế nói 1 là 1, 2 là 2 không thể khác.
Tôi đang ở nước ngoài nên tôi hiểu, điều kiện mua nói chung cũng dễ, mua về không ưng ý có thể trả lại không có vấn đề gì nhưng hàng đã về đến Việt Nam đã quá hạn trả lại nên cũng khó.
À quên, chúng tôi chỉ biết Kt05 trên HHVN chứ không quen biết nhau ngoài xã hội nên bạn thắng đấu giá đừng hiểu nhầm vì lý do gì chúng tôi "có vẻ" như bênh vực bạn ấy.
Em cũng ko phải ng lần đầu dùng áo lông vũ nhưng thôi. Nếu bạn kt05 có câu xin lỗi thì cũng ko đến nỗi. Dù biết @kt05 là bán hàng kỳ cựu nhưng ứng xử với khách hàng quen hơi kém

lukeshaw1369

NHẬP HỘI
Áo lông vũ cũng có 5 7 loại, như e mặc của Adidas Nike chả thấy lòi lông bao giờ, dĩ nhiên là phải tránh giặt máy ạ

Tonic

Cà phê đạo
GÂY DỰNG
Áo lông vũ có đường may thì chuyện lông vũ phòi ra là điều bình thường nhé bác, thế nên thằng uniqlo nó mới sx ra loại ko đường may, ép nhiều để hạn chế điều này, còn cao cấp hơn sẽ làm 2 lớp để hạn chế tối đa việc phòi lông vú :))

phucxx

GÂY DỰNG
Áo lông vũ có đường may thì chuyện lông vũ phòi ra là điều bình thường nhé bác, thế nên thằng uniqlo nó mới sx ra loại ko đường may, ép nhiều để hạn chế điều này, còn cao cấp hơn sẽ làm 2 lớp để hạn chế tối đa việc phòi lông vú :))
ép nhiệt giặt máy vài lần sẽ có hiện tượng rộp chỗ ép nhiệt bác ạ.
Xịn chỉ có 2 lớp như bác nói, nhưng loại này giá cao hơn nhiều vì làm mất thời gian hơn nhiều

Tonic

Cà phê đạo
GÂY DỰNG
ép nhiệt giặt máy vài lần sẽ có hiện tượng rộp chỗ ép nhiệt bác ạ.
Xịn chỉ có 2 lớp như bác nói, nhưng loại này giá cao hơn nhiều vì làm mất thời gian hơn nhiều
Em dùng cũng nhiều nhưng chưa thấy rộp bác ạ, a chuyên xách tay hàng nội địa Nhật đó bác

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT
Áo em được tặng từ lâu lắm rồi, hàng Kathmandu cho dân leo núi Everest, mặc chả có tí lông nào lòi ra. Mỗi tội, mặc vào như là thổi bong bóng, người to bề ngang gần gấp đôi luôn. :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.