nhờ nâng cấp imate jasjar

dangbuchix

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng tư 2007 lúc 22:59
chào các bro!
em vừa sắm được một con imate jasjar, định mày mò nâng cấp tìm hiểu nhưng mà bây h thiếu thời gian quá.
Thực ra em k ngại tìm hiểu lắm nhưng vì thật tình bây h quá bận, để tìm hiểu cho đến nơi đến chốn cũng mất khá nhiều thời gian.
Vậy xin hỏi có bác nào rảnh rỗi có thể bớt chút thời gian giúp em cài đặt lại rom và các phần mềm tiện ích cho máy không nhỉ?
Nhu cầu của em rất đơn giản:
- máy của em khi mua về đã nâng cấp lên WM6, cập nhật ngày 10/3/2007.
nhưng em dùng thấy k ổn lắm. thỉnh thoàng hay bị treo, nghe nói dùng lại wm5 ổn và nhanh hơn. vậy nhờ các bác xem có bản nào chạy ổn định và tốc độ khá thì giúp em.
- cài các phần mềm tiện ích : tiếng việt ( font, + cho bàn phím cứng), chương trình xem phim, nghe nhạc, xem ảnh, explore(hình như là resco), duyệt web ( em cài thử opera 8.65 thấy rất tốt), đọc ebook,pdf, chat yahoo ( dùng im+ 4.05 thấy cũng ok)....
đại loại là có gì hay ho nhờ các bác cài giúp em,:D !
có bác nào rảnh rỗi thì giúp em nhé, cho em số đt, em sẽ liên lạc.

em là Hoàng, ở hà nội
yahoo: dangbuchix

dangbuchix

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng tư 2007 lúc 00:02
mình rất hay được bác này reply. ảnh bạn gái trên avatar bác xinh quá!
thưa bác là mấy cái hay ho em đã xóa từ khi mua máy về rồi. bây h k có nhu cầu về cái hay ho đã xóa đâu :D

6 Tháng tư 2007 lúc 05:32
Em cũng đang xài Imate Jasjar như bác đây! Nhưng ở Đà Nẵng, khi nào có dịp vào, anh em đi giao lưu nhé! Số phone mình: 090.5974.810 (Quang)!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Google vừa tung ra tên miền .new giúp tiết kiệm thời gian cho người dùng khi muốn tạo văn bản, bảng tính hay slide mới trên mạng.

Những người dùng Google Docs hay các ứng dụng văn phòng khác của Google chắc chắn sẽ chào đón sáng kiến ...
Lazada Vietnam Master card on Monday