Nhờ người chỉ giúp nơi mua P990i

Các thớt khác của atn
13 Tháng bảy 2007 lúc 11:25
qua tham khảo có 2 giá
hàng cty ~7tr
hàng cửa hàng ~5tr
theo các bạn thì hàng cửa hàng CDA GW1 GW2 hay CDA Hong Kong,Singapore vậy
FW mới nhất kô vậy???
ờ HCM thì mua máy ở đâu là uy tín nhất
thx

hungipaq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng bảy 2007 lúc 11:38
chính xác ngoài công ty là 7tr8 gần 8tr đó bác ạ nhưng hàng công ty bác mua chính hãng Sony thì 100% là GW2 luôn ,hàng Châu Âu còn mua ngoài cửa hàng thì hên xui nhưng đa phần là CDA Hong Kong và Singapore nhưng lưu ý hàng của Hong Kong hay Taiwan còn chuyển CDA thành GW1 được chứ hàng SINGAPORE là bó tay 100% hoàn toàn ,mua là bó tay vì bàn phím có lẫn tiếng Hoa rất khó chịu ,máy chạy chậm không ổn định ,nếu có tiền thì hàng công ty vẫn là giải pháp tốt

Gozilla85

Quy ẩn giang hồ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng bảy 2007 lúc 11:58
qua tham khảo có 2 giá
hàng cty ~7tr
hàng cửa hàng ~5tr
theo các bạn thì hàng cửa hàng CDA GW1 GW2 hay CDA Hong Kong,Singapore vậy
FW mới nhất kô vậy???
ờ HCM thì mua máy ở đâu là uy tín nhất
thx
Bạn ở quận mấy? Mình mua P990i ở HNam mobile thấy xài good lắm, bạn ra thử HNam coi sao, ko thì sang Bạch Long mobile cũng được :D

hungipaq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng bảy 2007 lúc 12:05
Hoàng Nam và Bạch Long đều là hàng made in China hết ,bữa trước ông bạn mua ở Hoàng Nam đây ,giá 5tr3 mới 100% nhưng rất tiếc CDA của Sing có chuyển sang GW được đâu ,thế là vẫn alo dùng tốt nhưng máy chạy kém ổn định bác ạ ,vào Sony mua được GW2 hay Gw1 mà còn được cái lợi nữa mấy tháng nữa thằng P990i có firmware mới nhất thì chỉ có GW2 hay Gw1 nâng cấp được còn CDA của Sing hay Hongkong mà chuyển không được thì đành chịu dùng công nghệ cũng không update được ,phiên bản mới của P990i có hỗ trợ VOIP đấy bác ạ

Gozilla85

Quy ẩn giang hồ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng bảy 2007 lúc 08:17
Hoàng Nam và Bạch Long đều là hàng made in China hết ,bữa trước ông bạn mua ở Hoàng Nam đây ,giá 5tr3 mới 100% nhưng rất tiếc CDA của Sing có chuyển sang GW được đâu ,thế là vẫn alo dùng tốt nhưng máy chạy kém ổn định bác ạ ,vào Sony mua được GW2 hay Gw1 mà còn được cái lợi nữa mấy tháng nữa thằng P990i có firmware mới nhất thì chỉ có GW2 hay Gw1 nâng cấp được còn CDA của Sing hay Hongkong mà chuyển không được thì đành chịu dùng công nghệ cũng không update được ,phiên bản mới của P990i có hỗ trợ VOIP đấy bác ạ
Khi mua máy ở HNam thì bạn nên nói là mua máy Made in France thì HNam sẽ lấy hàng Made in France cho bạn thôi à. Mình cũng mua máy ở HNam nè, hàng made in France luôn đó hungipaq, anhbida cũng mua vậy mà :D

tùy theo hên xui mà bác ,hàng cửa hàng ngoài là xách tay ,mà đã là xách tay thì có cái này có cái khác chứ Hoàng Nam nó bán 100% máy P990i thì bọn Sony va thegioidong đóng cửa hết cả sao bác
Ở HNam bán hàng xách tay nhưng có nhiều loại (ví dụ P990i có 3 loại : 1 loại CDA GW, 1 loại hàng SIN và 1 loại có bàn phím TQ), bạn có thể chọn 1 trong 3 khi đến mua
Còn ở các tiệm SONY ERCISSION và thegioididong bán hàng chính hãng thì đương nhiên phải là CDA GW rồi bạn à, bạn ko nên so sánh khập khiễng thế :)

@all : mình ko quảng cáo cho HNam đâu nhé, mình mua hàng ở chỗ HNam biết vậy nên nói vậy thôi, nếu bạn nào có chỗ nào tốt hơn và giá rẻ hơn HNam thì giới thiệu cho mình và anh em biết thêm nhé :D

14 Tháng bảy 2007 lúc 10:38
Thế thì có lẽ mua máy xách tay rồi mua thêm cục pin xịn là được các bác nhỉ,vẫn rẻ hơn hàng công ty. Tôi cũng thích con này quá, mai vào SG chạy qua Hnam mua vậy. Ko biết ở đó có bán pin xịn ko hả các bác ?

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
HaThienKiemVu HANDHELD CAFÉ 10

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday