Nhờ tư vấn dùm 1 em máy gia đình (tầm 6mil)

Các thớt khác của bambilx
19 Tháng một 2008 lúc 14:16
Em đang định mua 1 máy ảnh tầm 5mil->6mil các bác tư vấn cho em xem xài em nào là okie nhất.Đang lăng tăng em Canon PowerShot IXUS 950 IS,các bác thấy em này sao??.Và nếu mua thì mua ở đâu thì có giá và chất lượng tốt nhất.
Thân

luckit

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng một 2008 lúc 16:09
Bạn là thành viên mới nên search lại các bài cũ trước khỉ post chủ đề mới nhé. Đã có rất nhiều chủ đề nói về tư vấn này rồi. Tham khảo thông tin sản phẩm -> đến nhìn tận mắt sờ tận tay, chụp được thì càng tốt -> lựa chỗ nào uy tín, giá tốt và bảo hành chu đáo.
Regards.

23 Tháng một 2008 lúc 17:29
Em đang định mua 1 máy ảnh tầm 5mil->6mil các bác tư vấn cho em xem xài em nào là okie nhất.Đang lăng tăng em Canon PowerShot IXUS 950 IS,các bác thấy em này sao??.Và nếu mua thì mua ở đâu thì có giá và chất lượng tốt nhất.
Thân
Nếu quan trọng hình thức thì ko bàn !!!
Fuji F50fd ok đấy bạn ạ !!!
Hoặc Canon A650IS

28 Tháng một 2008 lúc 13:45
Chiếc IXus950 (IXY810is) cũng là hay rồi, nhưng chiếc IXy910IS sẽ đáng giá hơn rất nhiều, với góc chụp rộng 28mm, màn hình to hơn, kiểu dáng cũng ngon hơn và đặc biệt giá chỉ cao hơn 20$
Mời bác tham khảo thông tin SP tại đây:
http://www.digitalcamera.vn/?.portal=1&page=detail_product&id=200

18 Tháng hai 2008 lúc 12:30
Với số VN$ đó, thêm chut nữa là chơi được chú Sony H9 rồi, chụp OK , hình dẹp nhờ HD1080!

Bài viết cần bạn xem thêm

Bảng giá xe Mercedes mới nhất tháng 09/2018

Thương hiệu xe sang duy nhất có nhà máy tại Việt Nam - Mercedes-Benz có thế mạnh về giá bán khi thuế nhập khẩu linh kiện chỉ khoảng 30%, so với các mức thuế nhập khẩu xe nguyên c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday