Nhờ tư vấn - ghế học cho trẻ em

Các thớt khác của phamdominhtri

phamdominhtri

Vạn sự tùy duyên
GẮN KẾT
Anh đại nhà em năm nay vô lớp 1, đang ngâm cứu bộ bàn (ghế) học cho nó để ngồi đúng tư thế, không mỏi lưng và hạn chế ảnh hưởng cột sống sau này.
anh chị em nào có kinh nghiệm mua sắm sản phẩm này rồi, nhờ tư vấn cho em với.
do, tham khảo nhiều chỗ và giá thượng vàng hạ cám đều có mà sản phẩm không rõ thế nào. Nhiều người khuyên nên order Taobao về cho ngon, chứ Việt Nam ko có mấy chỗ sản xuất mà toàn nhập từ China về bán thôi
Em cảm ơn ạ!

phamdominhtri

Vạn sự tùy duyên
GẮN KẾT
Tính kích thước như thế nào mới dễ tính :)
Cháu nó khoảng 110cm chiều cao
E nghe bảo là nên mua ghế thôi. Bàn thì đóng bàn theo ý thích cũng được. Tiết kiệm chi phí kha khá

allstreet

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nên mua tính lâu dài vì bọn trẻ lớn nhanh, nếu phòng ốc rộng rãi thì mua to to tiện cho đến lớn. Hoặc mua bàn để máy tính dùng cũng ok. Nên mua hàng có sẵn vì dễ lựa và rẻ hơn hàng đặt nhiều.

phamdominhtri

Vạn sự tùy duyên
GẮN KẾT
Nên mua tính lâu dài vì bọn trẻ lớn nhanh, nếu phòng ốc rộng rãi thì mua to to tiện cho đến lớn. Hoặc mua bàn để máy tính dùng cũng ok. Nên mua hàng có sẵn vì dễ lựa và rẻ hơn hàng đặt nhiều.
Vâng cụ. Bàn e tính đóng cái to tí để sau này còn để máy tinh nữa

chuyen

GÂY DỰNG
Bạn ra cửa hàng nội thất, tìm mua bàn ghế học cho trẻ em, loại điều chỉnh được độ cao bàn và ghế là phù hợp nhất. Trong độ tuổi này, trẻ phát triển về thể chất rất nhanh, cho nên có thể năm nay kích thước này là phù hợp nhưng sang năm đã khác rồi!
Trước đây mình chọn của Hòa Phát.

phamdominhtri

Vạn sự tùy duyên
GẮN KẾT
Bạn ra cửa hàng nội thất, tìm mua bàn ghế học cho trẻ em, loại điều chỉnh được độ cao bàn và ghế là phù hợp nhất. Trong độ tuổi này, trẻ phát triển về thể chất rất nhanh, cho nên có thể năm nay kích thước này là phù hợp nhưng sang năm đã khác rồi!
Trước đây mình chọn của Hòa Phát.
View attachment 1183715
Tuyệt. Tks bác

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá tại đây. Winner từ chối không nhận hàng nói là bib cho vui