Nhờ tư vấn mua dế

Status
Không mở trả lời sau này.

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng năm 2007 lúc 22:24
Em có chuyện này nhờ các bác.
Số là vợ em dùng con máy ghẻ quá,em nhìn mà thương.Vì vậy em muốn mua tặng hắn con máy nhưng không biết nên mua loại gì.Các bác tư vấn dùm em con nào tốt nhất,tiêu chí chọn dt là
1 chụp ảnh đẹp
2 nghe nhạc mp3
3 có thẻ nhớ
4 có loa ngoài
Quan trọng nhất là có giá dưới 5t.
Dĩ nhiên là có thêm các tính năng linh tinh thêm chẳng hạn như xem truyền hình,fm ... thì càng tốt

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng năm 2007 lúc 22:45
cái này hơi khó đó,em nghĩ bác có thẻ chọn nokia 5300 express music,khá hay đó,nếu kô bác có thể chọn dòng w của sony ,còn vụ truyền hình hay gì đó thì em thấy s fone cũng có,imobile 901 cũng dc :p

spawn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng năm 2007 lúc 13:05
Với 3 tiêu trí trên của bác thì W810i là tuyệt nhất
Nghe nhạc thì rất tuyệt , chụp ảnh miễn chê tuy màn hình hơi bé và tất nhiên là giá khoảng 5t

anhbida

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng năm 2007 lúc 13:15
cái này hơi khó đó,em nghĩ bác có thẻ chọn nokia 5300 express music,khá hay đó,nếu kô bác có thể chọn dòng w của sony ,còn vụ truyền hình hay gì đó thì em thấy s fone cũng có,imobile 901 cũng dc :p
chắc cũng đâu còn trẻ nữa mà dùng N5300, nên dùng D900 hoặc N72 pink.

13 Tháng năm 2007 lúc 21:07
Các bác tư vấn dùm em con nào tốt nhất,tiêu chí chọn dt là
1 chụp ảnh đẹp
2 nghe nhạc mp3
3 có thẻ nhớ
4 có loa ngoài
Dĩ nhiên là có thêm các tính năng linh tinh thêm chẳng hạn như xem truyền hình,fm ... thì càng tốt
Không có con nào thích hợp hơn con này, xét theo tiêu chí bác đưa ra:
1. Chụp ảnh miễn chê (đã so sánh với Motorola E6, Nokia 6300 cùng 2.0 thì con này là nhất)
2. Hẳn Sony ko phải là 1 tên tuổi xa lạ về vấn đề nhạc số.
3. Thẻ nhớ M2 - hơi mắc hơn các loại khác
4. Loa ngoài khá tốt, chuông to hơn đàn anh nó là K750i
Thêm cái nữa là có FM.
Và một cái quan trọng nhất đối với nữ giới: kiểu dáng. Không cần bàn nhiều ở đây, xem rồi sẽ biết chỉ biết rằng nó đẹp và mỏng hơn hẳn W810i.
Xin giới thiệu với các bạn: Sony Ericsson K550i.
Mở ngoặc thêm 1 cái nữa là giá hàng xách tay rất rẻ, chỉ có 3,5t bh 12 tháng.

14 Tháng năm 2007 lúc 10:48
1 chụp ảnh đẹp
2 nghe nhạc mp3
3 có thẻ nhớ
4 có loa ngoài
theo em , bác mua Nokia 5300 tặng vợ là hay nhất .

1. chụp ảnh khá .
2. nghe nhạc mp3 cực hay : em đã test , với cùng 01 tai nghe , nghe bằng 5300 ngang ngữa con IPOD.
3. Có thẻ nhớ ngoài
4. Có loa ngoài .
Giá máy mới FPT chỉ khoảng 3t7-3t8
Nghe gọi to rõ , sóng gió bao la . Có chức năng nhắc nhở mà không phải máy nokia nào cũng có : nếu có tin nhắn chưa đọc hoặc cuộc gọi nhỡ , cứ khoảng 05 phút , máy sẽ chớp sáng 02-03 cái . (sáng đèn thôi , không rung reo gì cả) .

dlam1981

dohieuonline
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng năm 2007 lúc 11:03
Nếu có điều kiện nhờ người quen bên NN mua máy giùm (như Sing chẳng hạn), mua cái LG KE800 Chocolate GOLD Platinum, bảo đảm cô ấy sướng ngất:D ! Giá khoảng 550$ Sing! Chỉ tiếc là không có phiên bản cho CDMA, không là em làm một cái cho cô bạn gái rùi!

spacemusic

Siêu Kỹ Sư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng năm 2007 lúc 13:46
Sony K610 màu đỏ rất đẹp, đỏ sẫm chứ ko tươi nhìn rất lịch sự
hơn nữa chất lượng Sony từ hình ảnh đến âm thanh đều ăn đc Nokia, lại còn dễ dùng
bà xã nhà mình mê mẩn em này mãi mà chưa có dk để đổi

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào thứ 4 vừa qua, Microsoft đã thông báo rằng họ sẽ thực hiện nhiều thay đổi ở trang office.com cùng với ứng dụng Office 365 để biến chúng trở nên gọn gàng hơn, giao diện sáng sủa hơn.

Thay đổi lớn nhấ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday