nhờ tư vấn mua tai nghe in ear tầm 2tr-2tr5

xxmember

NHẬP HỘI
chả là sắp tới em có người quen đi Đức nên định nhờ mua cái tai nghe nhưng ko biết nên mua tai nghe nào thì tốt nên nhờ mọi người. dòng nhạc em nghe thì nói chung là đa dạng lắm nhạc phật giáo em cũng chơi lun mà rock metal em cũng chiến:D nên nhờ mọi người thấy con nào âm thanh đa dạng một chút tư vấn giùm. uhm mà bên ĐỨC có ai bít mua cửa hàng nào hì tốt ko,TP berlin
P/s em định mua sen 400II ko biết thế nào hình như còn ó cả sen 500II nữa hay sao nhỉ

SuperKun

GÂY DỰNG
Làm em HD555 có vẻ chuẩn đấy bác,không những nghe nhạc(nhiều thể loại) mà chơi game và xem phim luôn:D

SuperKun

GÂY DỰNG
1 đề nữa là nguồn phát của bác là gì
Nếu nguồn phát ok thì Re0 là 1 lựa chọn không thể hợp lí hơn:D

dniw0601

NHẬP HỘI
Sen. thì thiên về chi tiết, hợp với ai nghe cổ điển, nếu bạn nghe nhiều loại nhạc thì Bose đi, đáp ứng khá tốt đó, cũng tầm 100$ thôi, những loại khác nghe âm bass không đã bằng Bose đâu. Ngặt cái bạn nói mua ở Đức, sân nhà của Sen. rồi.

SuperKun

GÂY DỰNG
Mình không khoái các dong inear của sen lắm,tầm 2tr thì con Re0 được đánh giá rất tốt,không thì bác tìm Excape hoặc Klisp S4 cũng rất ổn:D

minhte

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác bảo người nhà tìm hàng Sennheiser. Chọn model HDxxx phù hợp giá tiền mà bác có ấy nhé.

Yhien

GÂY DỰNG
Không biết ở Đức giá như nào nhưng ở đây thì có thể mua được Shen IE6 hoặc IE7 , hoặc nếu không bạn mua con AKG K324p cũng được , chắc cũng rẻ thôi ( tầm CX ) nhưng cũng khá hay .

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.