Nhờ tư vấn về đá Thạch anh

Các thớt khác của Anbis

Anbis

mỗi ngày vì 10.000 giờ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chả là em định mua 1 cái vòng đeo tay Thạch Anh tím, mà chưa biết chỗ nào mua uy tín ở SG, với lại ko biết có bị xung khắc gì với phong thủy ko ? Vì người đeo là Hỏa mạng - Âm Nam - Lư trung hỏa.
Nhờ các bác tư vấn giúp em :)
Em xin cảm ơn nhiều ^^

lamborghini_z

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
www.daphongthuy.com nhiều thứ để xem và hợp với yêu cầu của bạn

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
làm sao biết mình hợp với đá nào nhỉ? anh Lam Sơn có mua cục đá nào to ko? sếp em nhà đầy Thạch Anh, mà toàn động thạch anh ko mới ghê chứ

Lam Sơn

Super Moderators
Anh không có cục đá nào to hết chỉ có mấy viên màu trắng ánh tím nhỏ xíu mỗi viên hơn 1 cara thôi, các tiệm kim hoàn họ bảo là nước G hay F gì đấy :D #-o8-|
... và anh cũng không có bình luận gì về việc này vì đây thuộc lãnh vực tinh thần, mang ý nghĩa cầu chúc may mắn. Có tin có thiêng, có kiêng có lành, vả lại phong thủy là một môn rất cao siêu anh có biết gì đâu mà nói... :))

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ý em định hỏi là làm sao mình biết mình hợp với đá nào í, để em xem có nên đi mua về để tin ko?
search cũng ra mà ko biết cái nào đúng.

Anbis

mỗi ngày vì 10.000 giờ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tình hình là sau khi em tìm hiểu trong cái web mà các anh đưa, thì cũng hiểu được chút chút về Thạch Anh, mà mỗi tội, toàn là mấy cục to to, ko có hàng đeo :D nên chắc phải xin giúp đỡ thêm 1 chuyến nữa rồi :D

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em cũng khoái rồi hehe, ai làm ơn chỉ giúp

lamborghini_z

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tình hình là sau khi em tìm hiểu trong cái web mà các anh đưa, thì cũng hiểu được chút chút về Thạch Anh, mà mỗi tội, toàn là mấy cục to to, ko có hàng đeo :D nên chắc phải xin giúp đỡ thêm 1 chuyến nữa rồi :D

có mà bro, lên của hàng xem có nhiều loại đá lắm
hoặc bro vào đây xem thêm http://5giay.vn/showthread.php?t=935809
hoặc là đây www.dodocdao.com ở đây hàng độc nhiều lắm có mấy vòng làm bằng ngà voi dành cho nữ, nhìn hình kô thấy gì nhưng nhìn tận mắt thì có vân nỗi đẹp lắm

tungvabe

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
Chả là em định mua 1 cái vòng đeo tay Thạch Anh tím, mà chưa biết chỗ nào mua uy tín ở SG, với lại ko biết có bị xung khắc gì với phong thủy ko ? Vì người đeo là Hỏa mạng - Âm Nam - Lư trung hỏa.
Nhờ các bác tư vấn giúp em :)
Em xin cảm ơn nhiều ^^

Bác là mạng hỏa thì đừng đeo thạch anh tím, bác thử tìm Hồng Ngọc hoặc thạch anh đỏ xem sao, mà nam đeo vòng trong kỳ lắm bác, đeo nhẫn đi hoặc thửa 1 em Kỳ Hưu bằng Hồng Ngọc hoặc thạch anh đỏ là ngon nhất. Ngoài ra bác có thể đeo Ngọc bội cũng được, mang tính cầu an bác

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.