Nhờ tư vấn

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng hai 2007 lúc 22:33
Mình nghĩ không có cách nào hết. Vì đây là những option bắt buộc của máy.
Sửa được chứ bạn.

VDT said:
Các bác cho em hỏi muốn trong contacts không hiển thị simcontacts thì làm thé nào ạ. em dùng hp6828
Bạn vào Registry, tìm đến khoá HKEY_CRRENT_USER ->Control Panel ->Phone, ở key ShowSim bạn sửa giá trị của nó thành 0 để không hiện Sim contact, muốn nó hiện lại thì lại sửa nó thành 1 là được.
PS: Để vào và chỉnh sửa Registry bạn có thể dùng Resco Registry (thông dụng nhất) hay bất cứ phần mềm chỉnh Registry nào cũng được!

VDT

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng hai 2007 lúc 23:32
Sửa được chứ bạn.

Bạn vào Registry, tìm đến khoá HKEY_CRRENT_USER ->Control Panel ->Phone, ở key ShowSim bạn sửa giá trị của nó thành 0 để không hiện Sim contact, muốn nó hiện lại thì lại sửa nó thành 1 là được.
PS: Để vào và chỉnh sửa Registry bạn có thể dùng Resco Registry (thông dụng nhất) hay bất cứ phần mềm chỉnh Registry nào cũng được!
Híc em làm như bác bảo rồi nhưng ở máy của em đốt đuốc giữa ban ngày cũng không tìm thấy showsim bác ạ.

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng hai 2007 lúc 13:12
Em tưởng vụ này chỉ cần mở và xóa trong contact đi là được mà các bác
Tức là mấy cái Sim contact nó luôn hiện sẵn trong Contact của mình đó bác, nếu bác muốn nó không hiện lên mà vẫn giữ lại trong Sim thì phải ẩn đi thôi. Còn nếu xoá trong Contact thì nó cũng xoá luôn trong Sim :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong thời đại công nghiệp 4.0, Chat bot đã phát triển nhanh chóng và là một cuộc cách mạng đưa nó trở thành xu thế của thế giới. Nhưng tại sao nó lại được c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday