Những cái "Nhất" trong thế giới Pocket PC

oh_my_god

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
vantienk7 said:
Em hơi lạc đề một tí nhưng bưc xúc quá em phải nói....
Cái bộ phận ít hữu dụng nhất của cái PPC có khe cắm SD là cái .... khỉ gió gì gống giống thẻ SD mà được cắm ở khe cắm SD của PPC khi mới xuất xưởng. Em thấy bác nào mua PPC về cũng điền ngay 1 cái SD vào đó và cất cái của nợ kia đi. Tính ra nó được dùng có 1 lần, không có nó cũng chẳng làm sao cả. Bác nào mà không dùng thêm thẻ nhớ thì con PPC chẳng khác nào trâu ra đồng không có cày vậy!

Ý bạn nói là cái thẻ SD "giả" nhằm che cái khe cắm SD khi máy mới xuất xưởng. Mục đích chính là che bụi cũng như tạo vẻ đẹp cho PPC.

thunamtuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em đang cần tìm chú này

h1910 said:
Về con 2032, xin góp thêm 2 cái nhất nữa:
Khôn nhất: tuệ thức
Ngốc nhất: Là tớ

Tớ vẫn đang sở hữu con 2032 mà Tuệ thức bán cho hôm trước. Sau mấy tháng vật lộn với tính khí thất thường, sóng gió chập cheng, tớ đã phải quay trở lại với em NT1000 (may là chưa bán). Con 2032 đang để vợ chơi LINE cho đỡ quấy lúc mình vào handheldvn.
Nếu vậy, ngốc nhất phải là vợ tớ chứ nhỉ he..he...

@tuệ thức: Không trách gì bạn đâu, nhưng dùng củ chuối đó quả thật là củ chuối. Giờ tớ không dám bán vì bán với giá PDA thì chẳng được bao nhiêu, bán với giá PDA phone thì ngại, anh em dùng không được lại trách mình.

em đang càn tìm chú này. bac cứ thửcho giá đi ạ.
sinh viên nghèo, ít tiền nên không sành điệu được :))

QUANG HUYPT

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nghe các bác nói mà em chóng cả mặt. Em đang xài con Lenovo, et 960. không biết nó nằm được ở khúc nào vậy các bác???

HP_PPC

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Pocket PC chạy ổn định nhất vẫn là Jornada 928. Tất cả mọi tiêu chuẩn của nó chỉ là trung bình, nhưng nó dùng cực ổn định các bạn thân mến ạ.

dihuta

THÀNH VIÊN DANH DỰ
- Con PPC khó tìm Sync/Charge nhất: Toshiba E805
- Phần mềm cho PPC tệ nhất là HandMap khi đọc cái HCM Map.

voduy

GẮN KẾT
Vinamilk said:
voduy : Bác cho tớ hỏi bao lâu thì "Dự bị" mới lên được " CHính thức", ba hoa, kỹ sư, bác sỹ là căn cứ trên những tiêu chuẩn nào. Mình là Newcomer nên chưa "lắm" được "nuật", xin thỉnh "ráo" .

50 bài trở lên là HHVN chính thức, 100 trở lên là ba hoa, hiện mình đang là bahoa, bạn cứ lên ba hoa đi, mình sẽ nói tiếp cho bạn "level tiếp theo" :D

ps: mà sao bạn lại hỏi mình, bạn biết mình à ?

vdung1972

My Home Page is HHVN
Staff member
GÂY DỰNG
Tôi nghi ngờ lắm, trước đây tôi đã dùng dòng Toshiba cả dòng E 740 lẫn Audiovox. Cho tôi đề cử vị trí pin dở nhất cho mấy ông Toshiba này, tôi dùng không cắm điện chỉ độ 1h là toi.
Về màn dở nhất thì tôi xin các bác dành vị trí cho con LOOX 600. Màn mờ ơi là mờ.

tannghia

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
vdung1972 said:
Tôi nghi ngờ lắm, trước đây tôi đã dùng dòng Toshiba cả dòng E 740 lẫn Audiovox. Cho tôi đề cử vị trí pin dở nhất cho mấy ông Toshiba này, tôi dùng không cắm điện chỉ độ 1h là toi.
Về màn dở nhất thì tôi xin các bác dành vị trí cho con LOOX 600. Màn mờ ơi là mờ.
Pin dở nhất là con HP Jornada 928 chứ.... :((
Sóng Hồng ngoại dỡ nhất van là 928!

tuan_vu_pham

KĨ SƯ XD
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tóm lại là nên trao vương miện cho Jornada 928 nhỉ! :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình hình là mình có mua hàng pin bên nó, nó tả không chính xác làm mình chuyển khoản nó 100%, sau khi vừa ck xong & ngay 5 phút sau mình nhắn hỏi nó lại tình trạng pin, mới biết pin không đúng với yêu cầu mình cần mua & nói nó kh ...