Những phần mềm chạy "quá đã" trên Hx4700

Các thớt khác của wildcat

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Sau một thời gian sử dụng các phần mềm cho Hx4700, em nhận thấy những phần mềm sau chạy ổn định (có lẽ các bác cũng đã biết, nhưng em mạng phép tổng kết trong bài này để những bác khác cần vào kiếm cho dễ).

PS.
1. Em đều có những bản mới nhất, bác nào muốn thì mail cho em nhé.
2. Không biết sao em muốn viết thành 1 bài nhưng không được vì bị báo lỗi quá nhiều hình ảnh, do đó em phải tách ra thành nhiều bài, mong bác Admin và các bác thông cảm nhé.

Skat Desktop 1.2.2 - hỗ trợ VGA (giống như Spb Pocket Plus) nhưng chạy ngon lành hơn nhiều.

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
(tiếp)

Resco Explorer 2003 ver 5.15 - Phần mềm quản lý file tuyệt vời - hỗ trợ VGA và Real VGA (cái này chắc các bác đều đã biết :))

(VGA)

(Real VGA)

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
(tiếp)

Resco Photo Viewer ver 5.32 - Phần mềm quản lý ảnh hỗ trợ nhiều định dạng về ảnh - hỗ trợ VGA và Real VGA (cái này chắc các bác đều đã biết :))

(VGA)

(Real VGA)

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
(tiếp)

Resco Audio Recorder ver 3.20 - Phần mềm ghi âm và chơi các loại file âm thanh - hỗ trợ VGA (phần mềm quá quen thuộc)

(VGA)

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
(tiếp)

PocketMusic Bundle ver 3.6 - Phần mềm nghe nhạc được đánh giá là hay nhất hiện nay hỗ trợ nhiều định dạng file nhạc, đặc biệt tính năng z-bass (tăng cường âm bass) - hỗ trợ VGA.

(VGA)

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
WisBar Advance 2 rất đẹp và chuyên nghiệp, bạn chạy thử có thấy nặng không vì mình chưa có máy chạy thử?
Bạn up thêm small menu....

oh_my_god

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
maianhtungsten said:
WisBar Advance 2 rất đẹp và chuyên nghiệp, bạn chạy thử có thấy nặng không vì mình chưa có máy chạy thử?

Mình từng sử dụng Wisbar Advance 2 trên 2215 và 3715, cả hai đều cho kết quả rất tốt, không làm máy chậm đi...

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
maianhtungsten said:
Bạn up thêm small menu....

Tất cả những phần mềm em liệt kê ở đây em đều đang cài và sử dụng, bác hỏi có nặng không thì em xin thưa: cũng hơi nặng, nhưng với Hx4700 thì chạy tốt không có vấn đề.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt