Những phần mềm chạy "quá đã" trên Hx4700

Các thớt khác của wildcat

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
(tiếp)

Pocket Informant 2005 Release 2 - hỗ trợ VGA và Real VGA - Phần mềm quản lý thông tin cá nhân số 1 thay thế Contacts / Calendar / Tasks có sẵn. Bác nào đang dùng Hx4700 và một số dòng khác của HP chắc đã biết vì thằng này được cài vào ROM của máy nhưng chỉ là bản 5.04 thôi.

(VGA)

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
SE_Vga
Spb-weather, Time...
Lexisgoo

I think good for 4700 :)

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
PocketBreeze ver 4.3.12 - hỗ trợ VGA và Real VGA - Phần mềm đưa thông tin cá nhận lên màn hình today. Thay thế Calendar and Tasks trên màn hình today của các bác.

PS. Nếu link trên chậm quá thì các bác vào đây

(Real VGA)

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
(tiếp)

11. WebIS Money ver 2.0 (hỗ trợ VGA) - Phần mềm quản lý chi tiêu cá nhân, nhỏ gọn, chạy ổn định.

tydc

GÂY DỰNG
mình dung agenda Fusion 7.0. rất tốt. làm thế nào upload lên được nhỉ?!

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
(tiếp)

12. WebIS Mail ver 2.1.1 (hỗ trợ hoàn toàn VGA) - Phần mềm quản lý mail nhỏ gọn, hỗ trợ máy chủ POP3, IMAP và GMail SSL POP3, đồng bộ hoá với Outlook của Windows.

PS. Đã thiết lập hòm thư POP của Yahoo và gửi thư thông qua Wifi.

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
tydc said:
mình dung agenda Fusion 7.0. rất tốt. làm thế nào upload lên được nhỉ?!

Bạn gửi lên DS của forum là xong

tydc

GÂY DỰNG
Mây hôm nay không thể vaof DS được.

ndhuy

SIÊU DỰ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác ơi! Thế những cái này có dùng được cho O22 không ạ??? Em đang dùng WM2003SE. Không biết cái này có sd được không nữa!

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...