Những phần mềm chạy "quá đã" trên Hx4700

Các thớt khác của wildcat

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
ndhuy said:
Các bác ơi! Thế những cái này có dùng được cho O22 không ạ??? Em đang dùng WM2003SE. Không biết cái này có sd được không nữa!

Em không có sử dụng O22 nên cũng không rõ thằng nào dùng tốt cho O22, bác phải kiểm tra thôi.

oh_my_god

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tất cả đều dùng được và chạy tốt trên 02 XDA II. Nhắc đến 02 II mình cảm thấy nhớ quá !!!

taxoan

GÂY DỰNG
Các bác có thể Up chương trình riêng trong FXP Handheldvn . Làm 1 mục riêng là Hp4700 được không a? Em cảm ơn nhiều a!!!

Nhiều chương trinh không tương thích cho lắm, Cũng thấy buồn!!!
Em cám ơn các bác nhé!!

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
bạn có thể cho biết cái nào ko tương thích ko ?
Trong DS của HHVN có mục Cabfile là tất cảcác chương trình mình đã up và sử dụng trên hx4700 đấy, bạn thử đi ! :)

p/s: DS hiện ko download được hehehehe....... (kiểu này giống cho mượn nhưng ko đòi lại được á hehehe... nói vui thôi nha... đừng ai bắt bẻ em ... tội nghiệp :D)

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

mimi04

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác Wildcat có cái ấy của Wisbar Advance 20123 không , mail cho em voi. Em tìm trên DS nhưng không thấy. Hồi sáng có post câu này rồi mà bi giờ mất tiêu, kỳ dzậy?
vivan04@gmail.com

sutucon

NHẬP HỘI
mimi04 said:
Bác Wildcat có cái ấy của Wisbar Advance 20123 không , mail cho em voi. Em tìm trên DS nhưng không thấy. Hồi sáng có post câu này rồi mà bi giờ mất tiêu, kỳ dzậy?
vivan04@gmail.com
mimi04:
Wisbar không cần cái ấy đâu, bác cứ nhấn vô cái link của bác wildcat la nó chuyển thằng qua website Lakeridge ngay, rồi cứ down xuống vô tư :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...