Những software hay

12 Tháng mười 2007 lúc 22:13
  • Dưới đây là một số soft rất hay mà tớ dùng qua và trích từ bài viết giới thêịu của một nguời bạn ^^
  • Mobidial.net : rất đẹp nhưng hơi nặng khi loading dùng cho những loại ppc giống như xda thay thế chương trình gọi điện thoại :rolleyes:
  • PocketPhoneTools4Pro: dùng cho tất cả fax, phone, sms... nhưng hổng biết cài đặt modem cho xda 22 ai bít chỉ giúp
  • v2r.ultraprofiler.v2.0: call bariing ( ngăn chặn dt) ngăn chặn các cuộc đt bạn ko muốn nhận khi người ta gọi lại máy sẽ báo busy ( nhưng mà hơi cà tưng với tui có lúc tự nhiên nó tắt mất tiu hổng hỉu tại sao ) <_<
  • Microsoft Voice Command for Windows Mobile 2003: chương trình ra lệnh bằng giọng nói khá hay của microsoft B)
  • PocketZenPhone3: là chương trình tạo profile tiếng chuông cho ppc phone giống nhương trình tiếng kêu của nokia display on today screen nhưng mà khi chọn nó nói tiến gì ah xin lỗi bó tay tui hổng bít lun
  • verichat: chương trình chat khá hay chat được aol, icq, msn, yahoo
  • IMPlus: chương trình chat aol, icq, msn, yahoo nhưng tui hổng connect
    vô yahoo được hổng hỉu tại sao
  • Pocket Controller enterprise: chỉnh phocket pc từ pc có khá nhìu chức năng như explore . regedit... good
  • alarmme: chương trình tạo alarm tui khoái nhất nó tạo được nhìu alarm có nhìu loại hổng được nhưng có cái là hổng có tạo đưọc alarm giống như là chỉ báo những ngày 2, 4, 6..
  • Lich am Viet Nam: chắc khỏi cần giải thích hen.
  • Mobimate DateMate: thông báo ngày sinh nhật.
  • MobiPocket Reader 4.8: một chương trình đọc văn bản rất hay nhìu chức năng tốt hơn nhìu so với cái gì đọc file .lit vì nó hổng cần font còn cái kia thì phải cần copy font vô
  • CashOrganizer2003: chương trình quản lý thu chi của bạn cho bạn nhập số tiền bạn có nó giồng như cuốn sổ tay của mấy bà vợ vậy ah
  • microsoft money: chương tình giống như cash organizer của microsoft free nó có thể sync với microsoft money trên pc của bạn dùng nó tiện lợi nếu bạn có cả microsoft money trên pc. nếu bạn dùng độc lập thì bạn nên dung CashOrganizer2003vì chắc có lẽ nó nhìu chức năng hơn
  • Pocket CAD Pro: chương trình vẽ giống như CAD ( vẽ bản vẽ kỷ thuật thì phải)
  • Resco PicView: chương trình coi ảnh khá tốt của resco với nhìu chức năng hay
  • Full Screen Keyboard: nó sẽ hiện nguyên cái key board tổ bố trên màn hình của bạn khá hay danh cho những người làm biếng móc cây viết ra chọt chọt
  • Resco Keyboard Pro: chưong trình keyboard thay thế cái keyboard đơn giản của bạn với keyboard đẹp nhìu skin ngoài ra nó còn có cal trong đó chương trình này khá hay đó
  • Vietnamese Keyboard: keyboard gỏ tiếng việt thui dùng được vni, telex ...
  • pocket music : chương trình nghe nhạc hay lắm ah nhưng hơi nặng một chúc hen nhìu chức năng skin .... good lắm hình như nó xịn nhất trong tất cả chương trình nghe nhạc cho ppc thì phải.
  • TV remote: điều khiển tv, vcd, video ..... nhưng mà hổng dùng được hco xda

13 Tháng mười 2007 lúc 10:55
những soft ware này cũ rồi bạn ạ, mới máy bây giờ đâu có dùng đến

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhìn thấy được nhu cầu hẹn hò của thị trường trong nước không ngừng tăng cao, với mong muốn có một môi trường hẹn hò chất lượng và an toàn dành riêng cho người Việt, tháng 11/2018 ứng dụng hẹn hò online Geency chín ...
Lazada Vietnam Master card on Monday