Nick đăng kí qua Facebook bị lỗi

Các thớt khác của Linh DKH

Linh DKH

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

Nick em đăng kí thông qua facebook, bị lỗi thế này, mà cũng phải hơn 1 tuần bị lỗi rồi :(
Nick đăng kí qua google còn dùng chức năng forget password để lấy lại được. Đăng kí qua face thì em không biết làm thế nào ạ :(

admin

Staff member
GÂY DỰNG
Cảm ơn bạn đã report. Chúng tôi sẽ kiểm tra và trả lời, tuy nhiên, việc này ko nhanh được, do liên quan đến phần platform và các thư viện mới update không tương thích.

Linh DKH

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Lỗi đã được fixed rồi bạn nhé! @Linh DKH
Bác cho em hỏi luôn, là nick log in qua facebook, giờ muốn tạo password để log in bình thường, tranh lúc diễn đàn bị lỗi như thế này. Thì phải làm sao ạ ?

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT
Nếu bác dùng Facebook để đăng ký thì tài khoản của bác không có mật khẩu. Vì mật khẩu bên tài khoản Facebook rồi.

Để làm được việc đăng nhập bằng mật khẩu, bác phải mở một tài khoản mới và link tài khoản Facebook vào tài khoản mới mở đó. Như vậy, bác có thể đăng nhập bằng mật khẩu hoặc Facebook đều được.

Chúng tôi sẽ cố gắng không để xảy ra lỗi tương tự vừa rồi. Bác yên tâm! :)

Linh DKH

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nếu bác dùng Facebook để đăng ký thì tài khoản của bác không có mật khẩu. Vì mật khẩu bên tài khoản Facebook rồi.

Để làm được việc đăng nhập bằng mật khẩu, bác phải mở một tài khoản mới và link tài khoản Facebook vào tài khoản mới mở đó. Như vậy, bác có thể đăng nhập bằng mật khẩu hoặc Facebook đều được.

Chúng tôi sẽ cố gắng không để xảy ra lỗi tương tự vừa rồi. Bác yên tâm! :)
Vậy nếu tài khoản cũ đã đăng kí qua facebook là chịu đúng không bác :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...