Nick không vào forum được

Các thớt khác của potterduc

potterduc

Khủng bố Binladen
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
*Em là Olympus ! Sao nick Olympus không vào Forum được vậy Admin, nếu Ban thì cho biết lý do chứ ?
*Nick Olympus42 mới tạo vào Forum được nhưng cũng không cho post bất kỳ bài nào, ngay cả ngòai Box mua bán ?
* Thanks !!!

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
potterduc said:
*Em là Olympus ! Sao nick Olympus không vào Forum được vậy Admin, nếu Ban thì cho biết lý do chứ ?
*Nick Olympus42 mới tạo vào Forum được nhưng cũng không cho post bất kỳ bài nào, ngay cả ngòai Box mua bán ?
* Thanks !!!

Bạn đăng nhập ở đâu? Trang chủ hay forum? Phải đăng nhập tại forum nhé, vì hiện nay chưa thể truy cập trên trang chủ được.

potterduc

Khủng bố Binladen
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em tìm trong List Ban Nick thì có nick Olympus. Như vậy là vụ bán ipaq 2210 các bác cãi nhau, em vào khuyên can thì bị cho là post bài khích động. Admin thiệt hết chỗ nói !!!

ppc_admin

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Bạn bị BAN vì vi phạm nội quy diễn đàn, tôi đã trả lời chi tiết trong PM. Đầu tiên bạn đã vi phạm nội quy box Mua bán, điều 12, thứ hai là vì bài viết sau:

Thôi các bác xì tóp lại đi....Cãi nhau làm gì. Muốn thì hẹn nhau ra đánh lộn, anh em Handheldvn cá độ ai thắng....hihi

Có thể bạn nói đây là một câu đùa, nhưng đùa thế này thì quả là thiếu ý thức. Tôi thì cho là đây là một lời kích động.

Mong bạn hiểu và tiếp tục ủng hộ diễn đàn.

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thế mới biết, Handheldvn của chúng ta có khác. Ai trách nghiêm khắc quá tớ chịu chứ tớ vẫn thích vậy. Vì như thế mình cũng có cảm giác chính mình cũng được bảo vệ.

P/s: Con BT mua của Olympus vẫn chạy tốt, hehe..

potterduc

Khủng bố Binladen
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
/potterduc đây :

to olympus : mày dẹp cái tật hay táy máy đi , nhiều khi đùa người khác tưởng thật lại nghĩ mày thế này thế khác ....

to mod & admin : mọi người có thể thông cảm cho bạn mình 1 lần đuoc ko , hãy xem như ngọai lệ , vì nó vừa mất tiền xong , mượn nick mình cho nên mọi người cứ gọi vào số mình vì tưởng mình là nó ........

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt