ĐỒNG HỒ Nơi chia sẻ niềm đam mê của các Fan của Orient Bambino

Các thớt khác của Mr Xwatch

doxuancanh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chào các bác, em cũng là một fan của bambino.
đây là cục cưng của em.
các bác cho em hỏi mặt kính của em nó bị xướt nhẹ thì khắc phục như thế nào ạ? Do mặt kính em nó là kính khoán nên dễ xướt quá, dù em đã gìn giữ rất cẩn thận rồi hic hic...
Đi đánh bóng là được bác ạ. Còn nếu thay kính sapphire thì giá sẽ hơi đắt ấy ạ

doxuancanh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thay kính saphia khoản bao nhiêu vậy bác? Mặt kính có sexy như zin không vậy? Nếu mắc quá thì em đi đánh bóng
Vâng tại trước giờ em hay thấy thay kính saphire phẳng thôi còn kính cong lồi như bambino thì không biết giá thành sẽ cao thế nào. Bao giờ xước nhiều quá thì đi đánh bóng thôi bác.

doxuancanh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
thanks bác nha, vậy em sẽ đi đánh bóng, máy em thì chit bị xước nhẹ mờ mờ, tại em nhìn thấy ngứa mắt quá ahihi
Chào bác. Em vừa hỏi kỹ thuật bên xwatch. Hơi tiếc là em bambino này không có kính saphire cong để thay đâu ạ. Chỉ có thay kính khoáng thường như mình đang dùng thôi giá thay kính khoảng 400 - 500k bác ạ. Thế nên đánh bóng vài lần là thay kính cũng được bác ạ. Chào bác.

Chào bác. Em vừa hỏi kỹ thuật bên xwatch. Hơi tiếc là em bambino này không có kính saphire cong để thay đâu ạ. Chỉ có thay kính khoáng thường như mình đang dùng thôi giá thay kính khoảng 400 - 500k bác ạ. Thế nên đánh bóng vài lần là thay kính cũng được bác ạ. Chào bác.
shapphire mà cong bambino thì đắt lắm bác ạ. Hơi cong cong đã cực đắt r

Đánh bóng khoảng bao tiền 1 lần hả bác. Con bambino của em để trong cốp xe, trầy trụa quá :(

doxuancanh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đánh bóng khoảng bao tiền 1 lần hả bác. Con bambino của em để trong cốp xe, trầy trụa quá :(
Đánh bóng thì giá tùy chỗ một khác bác ạ. Nhiều chỗ cũng rẻ lắm. Chỗ xwatch họ lấy 400k/lần đánh bóng với kính đồng hồ. Gần bằng giá thay kính luôn.

Đánh bóng thì giá tùy chỗ một khác bác ạ. Nhiều chỗ cũng rẻ lắm. Chỗ xwatch họ lấy 400k/lần đánh bóng với kính đồng hồ. Gần bằng giá thay kính luôn.
Bằng giá thay mới thì em thay luôn chứ đánh làm gì bác ơi :(

Bài viết cần bạn xem thêm

SlimCRM là cái tên vừa mới bước chân vào thị trường phần CRM Việt Nam. Tuy nhiên đã để lại nhiều dấu ấn đặc biệt cho người trải nghiệm. Một phần mềm tiếng Việt nhưng sở hữu bộ tính năng siêu hiện đại không thua kém gì hàng ngoại.

Để giúp các bạn có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday