Nơi mua đồng hồ chính hãng uy tín

Các thớt khác của Hữu Phúc

Bello Lê Thái Tổ

NHẬP HỘI
Ae Handheld thích đồng hồ Casio G-Shock thì qua đây ủng hộ mình nhé. Kinh doanh G-Shock đã lâu, uy tín số 1 Việt Nam ạ.
Hàng chính hãng, có tem vàng chống hàng giả của Anh Khuê - An Khánh - Bảo hành quốc tế cho thân máy 1 năm.
Tặng vòng đeo tay G-Shock - Thẻ thay pin G-Shock miễn phí trọn đời - Miễn phí vận chuyển COD toàn quốc.
Hotline: 024 6686 9898 - Website: gshockvietnam.com - Địa chỉ: 46 Lê Thái Tổ, Hoàn Kiếm Hà Nội.

cho mình hỏi là ở đây đã bác nào mua đồng hồ ở http://mediawatch.vn chưa ạ?
thấy em này ở đó giá ngọt quá mà ko biết chất lượng ra sao nhất là thấy đề "mặt kính cường lực" nữa nên mình hơi hoang mang. ai biết rõ về shop này cho mình biết thêm thông tin với ạ.

attexpress

NHẬP HỘI

Sammy Lee

NHẬP HỘI
Các huynh đài cho em hỏi có ai từng mua hàng ở media watch ( donghokim.vn / mediawatch.vn) chưa. Em đang tính mua ở đó vì có con orient em thích đang sale. Mà ở hcm nên mù mịt đường lối. Hic

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Người già, người cao tuổi có nên ăn yến sào hay không và ăn như thế nào cho đúng cách. Nếu người già mà cao huyết áp thì nên lưu ý như thế nào? Hôm nay Yến Sào Khánh Hoà sẽ tư vấn cho các bạn biết cách chưng yến và dùng yến cho người già đúng cách nh ...