Nơi mua đồng hồ chính hãng uy tín

Các thớt khác của Hữu Phúc
"+Anh Bằng : http://hangxachtay08.weebly.com/ (hàng xách tay từ Singapore). Mình và bạn mình đã mua vài con seiko và tissot , đều chuẩn ( ra Trung tâm bảo hành hãng và mấy shop uy tín kiểm tra),có thẻ bảo hành toàn cầu .Lần đầu mua hàng xách tay thấy rẻ hơn giá thị trường cũng sợ nên test mấy nơi luôn :)"
Bác nào có fb hay site gì của anh Bằng cho e xin tham khảo với ạ, link trên die :(

Các bác cho em hỏi ở Đà Nẵng thì mua đồng hồ chỗ nào uy tín? Em đang muốn mua 1 con, do "lần đầu làm chuyện ấy" nên không có kinh nghiệm, sợ đụng hàng fake. Khả năng tài chính của em thì dưới 5 củ thôi.

Các bác cho em hỏi ở Đà Nẵng thì mua đồng hồ chỗ nào uy tín? Em đang muốn mua 1 con, do "lần đầu làm chuyện ấy" nên không có kinh nghiệm, sợ đụng hàng fake. Khả năng tài chính của em thì dưới 5 củ thôi.
5 tr cũng có nhiều option như seiko/orient/citizen mà. Bác đặt qua dịch vụ xách tay uy tín cho yên tâm, giá cả thì không rẻ không đắt, quan trọng mình mua được đúng hàng genuine.

Bài viết cần bạn xem thêm

1. Câu chuyện thứ nhất
Có ý định iPhone thì sao? Họ chỉ bán bản 32GB, 128GB, 256GB, 512Gb hay nhiều hơn nữa.
Với máy ảnh chụp ảnh và quay phim 4K, bộ nhớ 32GB là quá nhỏ, bản 64GB sẽ hợp lý hơn nhưng… không có. Hầu hết mọ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday