Nội thất: Tìm mua bàn hình thang vuông!

Các thớt khác của atungbk

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em đang tự design lại căn nhà của mình, trong phần thiết kế muốn có một chiếc bàn làm việc hình thang vuông với diện tích hơi lớn 1 chút (đặt ở góc phòng).
Các bác biết chỗ nào có loại bàn như vậy, hoặc có thể đặt bàn theo mẫu và ý tưởng thì giúp em 1 tiếng nhé!
Cám ơn cả nhà ạ!

Sup

Yêu nước vừa đủ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ở HN hay HCMC hay đâu vậy ta? .

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em quên mất chưa nói, em ở HN anh ạ:D

Sup

Yêu nước vừa đủ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ở HN thì sao không ra trung tâm đồ gỗ Đê La Thành mà đặt nhỉ? Thích gỗ gì chẳng có. Bóng bẩy thì có gỗ ép công nghiệp, nhẹ nhàng gỗ thật có gỗ Thông, gỗ Soan,...

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cám ơn anh Sì Sụp, Chất liệu em có lượn qua 1 2 cửa hàng nhưng chưa ưng lắm. Màu sắc thì có lẽ đơn giản:D Để chiều em lượn lại phát nữa :D

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mua bàn có góc cạnh bác nên chú ý nhé, có thể không tốt cho phong thủy. Ý mình nhấn đến điểm khoa học phong thủy chứ không mê tín. Nếu bác có cái bản vẽ cái góc bác cần làm bàn thì chắc sẽ có người tư vấn cho bác, không thì bác cho thợ đến đóng cho nó khớp.

Nếu là bàn hình thang vuông thì đúng là có 1 cái góc nhọn bác nên chú ý. Có thể phá bỏ cái góc này bằng các vật trang trí...

Chúc bác có 1 góc làm việc như ý!

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mua bàn góc cạnh nói ko phải xui chú mày đi nhậu về lủi đầu vào cái góc bàn thì sưng mỏ nhé ku hehe.
về tư vấn thì anh ở trong này, chả chỉ gì được cho ku, spam chơi hehe

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mua bàn góc cạnh nói ko phải xui chú mày đi nhậu về lủi đầu vào cái góc bàn thì sưng mỏ nhé ku hehe.
về tư vấn thì anh ở trong này, chả chỉ gì được cho ku, spam chơi hehe
Góc cạnh gì đâu, nhọn thì chết em, cho nó vát lại được liền hà, mới cả phần góc nhọn ở sát tường, muốn chọi mặt vô cũng khó ;)
Sau vụ bàn ghế là đến hệ thống ánh sáng, ồ ze!

Nói vậy chứ vẫn chưa mua được bàn, mọi người tư vấn hết mình hén!

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt