TIN TỨC Nỗi thất vọng mang tên Samsung Gear S2

Các thớt khác của Korlic

MBK

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hôm trước xem reviews em này trên tay và các tính năng thấy khá là tiện lợi, ngoại trừ cái tính năng ra lệnh bằng giọng nói chưa được hoàn hảo thì với mức giá 7tr5 cho bản classic thì Gear S2 sẽ vẫn đem đến thành công cho Samsung.

duc hoang

Hy sinh vì công nghệ
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình là tín đồ công nghệ nhưng chưa chấm được sản phẩm nào từ samsung. Có vẻ các bác í thiết kế giành riêng cho phái đẹp.

tatdat1994

NHẬP HỘI
k có loa ngoài nên thành ra cũng chỉ ngang con gear fit, các tính năng khác thì thật sự cũng không cần thiết lắm khi chỉ cần rút điện thoại ra là xong, và cuối cùng là cái svoice rất ngu

Lý Khởi Nguyên

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Apple công nghệ phần mềm vẫn đi trước một bước , mình vẫn thích kiểu apple hơn..con này nhìn nữ quá
Con này xấu bỏ xừ... Con Apple cũng có đẹp gì đâu, đắt khỏi nói. Có nhiều hãng chưa nổi tiếng thiết kế còn đẹp hơn. Nhớ con Ticwatch không?

hoangdao223

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Công nhận hình thức Gear 2 xấu thật. Samsung thất bại vs sản phẩm này, dù cho được quảng cáo tương đối rầm rộ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nguy cơ dịch tái bùng phát khá cao, các bác có thông tin cập nhật anh em với. Em Hà Nam lễ chả dám đi đâu, tối đêm loa phường lại thông báo F1 nưã rồi không biết có dương tính nữa không