Nối vòng tay lớn

Các thớt khác của No9

No9

NHẬP HỘI
Bọn em đang xây dựng một trang portal về Handheld, mong được đóng góp một cái gì đó cho cộng đồng handheld.

Các bác thử ghé thăm trang www.thegioikhongday.com.vn coi thử. Rất mong nhận được sự góp ý chân thành và giúp đỡ của các bác.

Hy vọng nó sẽ là một món quà dành tặng cả nhà ta.

=P~

CAPDASE

NHẬP HỘI
No9 said:
Bọn em đang xây dựng một trang portal về Handheld, mong được đóng góp một cái gì đó cho cộng đồng handheld.

Các bác thử ghé thăm trang www.thegioikhongday.com.vn coi thử. Rất mong nhận được sự góp ý chân thành và giúp đỡ của các bác.

=P~

Rất rất cám ơn và hoan nghênh No9 đã đóng góp thêm một sân chơi bổ ích cho anh em yêu công nghệ. Mới xem qua Web của bạn, có nhiều thứ rất hay, kho download khá nhiều (nhưng ko biết đã có hạt vừng chưa nhỉ? tôi chưa kịp test) đặc biệt là trong diễn đàn còn có chuyên mục: Tình bạn - Tình yêu ... :x

O2 mini

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
No9 said:

=P~
e ko vào được,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, :eek: :-s

No9

NHẬP HỘI
Một số software thì có hạt vừng, nhưng một số khác thì lại không có.
Website đang trong thời gian hoàn thiện nên rất mong các Đại ca chỉ giáo để ngày càng hoàn thiện.

Em chỉ có một mong muốn nhỏ nhoi là đóng góp một cái gì đó cho cả nhà mình thôi.

Rất mong các đại ca chỉ giáo...

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sao mình không vào được???? No9 xem lại link coi.... :-/

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...