Nokia 6680 !!! Help me !!!

kiendj

NHẬP HỘI
Có ai biết sử dụng Nokia 6680 thì hướng dẫn em phát !!! Em vừa được tặng con máy xách tay, hướng dẫn sử dụng bằng tiếng Pháp, đêk hiểu gì cả !!! Bác nào có quả hướng dẫn thì cho em đi. Em xin cám ơn trước.
Con máy của em có khả năng làm gì thì các bác cũng hướng dẫn em luôn nhé !!! Đa tạ các bác nhiều !!!
Đầu tiên các bác dạy em nút khóa phím cái !!! Đơn giản thế nhưng em cũng đek biết đâu !!! Đa tạ các bác lần nữa !!!

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Việc đầu tiên đem ra các hàng điện thaọi bảo chạy lại firmware tiếng Anh dùng cho dễ :p nhớ mặc cả nhé... giá kịnh kim là 100 ngan không lại thành gà đấy :p

Chức năng thì nhiều vô kể... vì chơi Symbian mà còn khóa phím thì như các máy Nokia khác ấn nút bên trái rồi phím * là xong :p

nguyenminh

GÂY DỰNG
kiendj said:
Có ai biết sử dụng Nokia 6680 thì hướng dẫn em phát !!! Em vừa được tặng con máy xách tay, hướng dẫn sử dụng bằng tiếng Pháp, đêk hiểu gì cả !!! Bác nào có quả hướng dẫn thì cho em đi. Em xin cám ơn trước.
Con máy của em có khả năng làm gì thì các bác cũng hướng dẫn em luôn nhé !!! Đa tạ các bác nhiều !!!
Đầu tiên các bác dạy em nút khóa phím cái !!! Đơn giản thế nhưng em cũng đek biết đâu !!! Đa tạ các bác lần nữa !!!
Hình như chú này chưa mở mạng được tại Việt nam mà các bác.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt