Nokia 8800 ringtones

Các thớt khác của vinhrocker

vinhrocker

Rock is deader than dead
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có ai có ringtones cuả máy Nokia 8800 không nhỉ? Nghe nói ringtones của máy này do nhạc sĩ Ryuichi Sakamoto soạn riêng nên hơi tò mò muốn nghe thử.
Bác nào có thì up lên cho anh em thưởng thức với nhé :)

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hi hi, nhìn thấy cái 8800 này thèm thật !!! quá đẹp luôn bác à !

Jojo

GÂY DỰNG
14.300.000 đồng chỉ để ngắm, ko được chọt, quá phí!

dungnd

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Jojo said:
14.300.000 đồng chỉ để ngắm, ko được chọt, quá phí!

Bởi vì 8800 không nhằm vào đối tượng khách hàng như bạn.
Chuông 8800 không lấy ra được đâu, nó được bảo vệ bằng công nghệ DRM, hiện tại chưa có chương trình này cho phép lấy ra được mà nghe nó. Chưa thôi, trong tương lai sẽ có.

daicaothu

Không yêu cho gái thèm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác chỉ để tên thôi thì khó biết bài nào lắm, bác coi nhạc chuông nó đặt là tên gì thì may ra em kiếm được cho bác.

vinhrocker

Rock is deader than dead
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái 8800 này quá sang trọng, cầm vào cảm thấy khác hẳn liền.
Đã cầm máy rồi nhưng quên mất nghe thử nhạc chuông xem như thế nào, quay lại mượn lại nghe thử thì máy đã bay mất tiu.
Bác nào có thể mượn được máy thì mở nhạc chuông lên nghe, record lại rồi post lên cho anh em thưởng thức với nhé :)

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hiện tại nhạc chuông của nhạc sĩ Ryuichi Sakamoto soạn riêng cho Nokia 8800, em đã có đủ bộ. Mời các bác vào chữ ký điện tử của em mà lấy về nghe nhé. Theo em một là nghe trên 8800, còn không nên nghe trên PC có âm thanh tốt tốt một tí mới cảm nhận được nó phê cỡ nào. Còn nếu là fan của Ưng Hoàng Phúc, Lý Hải thì ko nên nghe.

vinhrocker

Rock is deader than dead
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cám ơn bác tubby nhé, tìm hoài không gặp nên chán nản quên luôn rồi, nay bác lại tìm được. Để em down về ngay :)

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cùi bắp dek chịu nổi, quá tệ, em rất thích nghe nhạc classic nhưng nghe cái thứ này không thể tưởng tượng nỗi 1 nhà soạn nhạc thiên tài mà soạn cái quái gì mà tệ
thế không biết.
Bàn về giá của 8800, mắc 1 cách vô lý, thà là mua 3120 dát vàng, đính kim cương lên còn hay hơn.
Về thiết kế, cũng là thường thôi :)

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
vỏ của 8800 được làm bằng hợp kim đặc biệt và những chi tiết được khắc bằng laser nên đắt là thế :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt