[HÀ NỘI] Nót 8. S7e Batman Ltd. (fullbox)

Các thớt khác của bitis06 Lịch sử giao dịch của bitis06 (2)

Status
Không mở trả lời sau này.

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
10 Tháng bảy 2018 lúc 09:31
Nhiều sờ mát quá, e cứ quăng lên tà tà xả bớt cho bác nào có nhu cầu ạ.
1. Note8 đen chính hãng SSVN, bảo hành hết tháng 5/2019.
Fullbox hóa đơn, dán ốp đầy đủ, như mới, ít dùng vì to quá cũng chả mấy khi cầm đi. ( hem có ảnh vì e cất tủ, và như mới nên chắc khỏi cần ảnh đâu ạ, ko đúng mô tả e tặng máy lun !)
Đề xuất : 14.567 củ khoai.
2. Samsung S7E Batman. Bản giới hạn số lượng ít, chính hãng bán tại VN. ( Fullbox đủ cả, box to uỳnh lắm đồ chơi, có kèm cả kính, code game...). Hình thức còn đẹp, cái này thì e đang cầm xài nghịch.
Đề xuất: 8888 củ khoai.

Dây chuối e: 0903. 450. 001(Hanoi).
Ps:Vì lý do WC nên máy e đang khóa chiều đi, vì chưa có xiền nạp thẻ nên các bác vui lòng oánh điện dìm hàng trực tiếp giúp, chứ inbox hay sms là e hem có reply hay 3/4G để trả lời được ạ!
Tks all.

10 Tháng bảy 2018 lúc 09:36
Nhiều sờ mát quá, e cứ quăng lên tà tà xả bớt cho bác nào có nhu cầu ạ.
1. Note8 đen chính hãng SSVN, bảo hành hết tháng 5/2019.
Fullbox hóa đơn, dán ốp đầy đủ, như mới, ít dùng vì to quá cũng chả mấy khi cầm đi. ( hem có ảnh vì e cất tủ, và như mới nên chắc khỏi cần ảnh đâu ạ, ko đúng mô tả e tặng máy lun !)
Đề xuất : 14.567 củ khoai.
2. Samsung S7E Batman. Bản giới hạn số lượng ít, chính hãng bán tại VN. ( Fullbox đủ cả, box to uỳnh lắm đồ chơi, có kèm cả kính, code game...). Hình thức còn đẹp, cái này thì e đang cầm xài nghịch.
Đề xuất: 8888 củ khoai.

Dây chuối e: 0903. 450. 001(Hanoi).
Ps:Vì lý do WC nên máy e đang khóa chiều đi, vì chưa có xiền nạp thẻ nên các bác vui lòng oánh điện dìm hàng trực tiếp giúp, chứ inbox hay sms là e hem có reply hay 3/4G để trả lời được ạ!
Tks all.
mợ đang bên Russia e gọi để chết xiền điện hoại

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
10 Tháng bảy 2018 lúc 15:33
Cảm ơn các bác. Xiền nong trong acc để kèo cọt tối nay e đã thu xếp ổn thỏa oy. Giờ e bán tà tà hoặc để giao lưu đổi máy chơi thoai, bác nào có kèo gì hay cứ ới e nhát. Xiền roaming e trả cơ mà.

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
10 Tháng bảy 2018 lúc 16:35
Úp lết: e đã đc cung cấp 1 bộ Mate 10 Mocha để nghịch chống móm . Tối nay sẽ sờ xoạng vọc vạch xíu, bác nào khoái Mate thì hú e trước nhá, chắc e cũng nhanh chán thôi ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Khái niệm mô tả các mối quan hệ giữa thông số ISO, Aperture và Shutter Speed rất dễ hiểu.
Mỗi đỉnh của tam giác liên quan đến ánh sáng và cách mà nó (ánh sáng) vào trong và tương tác với camera

Ba yếu tố trên 3 đỉnh của tam giác là
1. ISO - đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday