Not Download!!!

Các thớt khác của NDKhanh

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tại sao tôi copy file từ link FTP của HHVN lại có lỗi này???
Hôm trước vẫn có thể dùng bt. Cách khắc phục???
Thanks!

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
oái! thế thì chít chít. Xem nào, ngồi vắt óc xem có gì chia xẻ cho anh em không nào :D

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NDKhanh said:
Tại sao tôi copy file từ link FTP của HHVN lại có lỗi này???
Hôm trước vẫn có thể dùng bt. Cách khắc phục???
Thanks!

Bác viết khó hiểu quá mà dạo này diễn đàn chưa ổn định nên khi click xem ảnh thì lại không được (giống như nhiều bác click download file trên diễn đàn bị báo lá không có quyền truy cập vậy). Cho nên cuối cùng cũng không hiểu bác bị lỗi gì. Bác thử Attachments đi để mọi người đều có thể xem được!

BUM

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác thử connect vào ftp server của handheldvn thì biết, bây giờ muốn download phải upload trước đó.

ZeroCool09

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
BUM said:
Bác thử connect vào ftp server của handheldvn thì biết, bây giờ muốn download phải upload trước đó.
ơ mới có vụ này à ? em vẫn down bình thường mà

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
em up um sùm mà có down đc đâu.. Mới up bộ theme vga đó.

dnt

Trym available
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em cũng chẳng download được, nếu có thay đổi là phải up trước rồi mới down thì tại sao Admin không thông báo nhỉ

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Còn em thì chưa lần nào vào được FTP của HHVN bực quá đi mất... hic hic dùng đủ các chương trình FTP mà vẫn bó tay... có khi nào nó lock IP của China kô các bác???

HoneyLove

Về vườn chăn vịt,nuôi gà.
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tôi thì vào đc rồi Hùng ơi nhưng ko thể DL về đc, có phải upload lên rồi mới đc DL ko hả các anh??? Hùng dùng FlashFXP thử xem sao, tồi dùng cái này đấy...

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...