[TOÀN QUỐC] Nước mắm ngon Tam Quan - Đậm đà nước mắm nhĩ cá cơm nguyên chất

Các thớt khác của nuocmamngonbinhdinh.com Lịch sử giao dịch của nuocmamngonbinhdinh.com (0)

Chào cả nhà, cả nhà đã chuẩn bị gì cho tết sắp đến chưa, em xin được giới thiệu chào hàng Nước Mắm Ngon Tam Quan quê em!

NƯỚC MẮM TRUYỀN THỐNG TAM QUAN

NGON - SẠCH - NGUYÊN CHẤT

Vui lòng đặt hàng hoặc đăng ký dùng thử tại:

Website: www.nuocmamngonbinhdinh.com

FB: facebook.com/nuocmamngonbinhdinh

Điện thoại: 01683.317.850

NƯỚC MẮM NHỈ CÁ CƠM NGUYÊN CHẤT TAM QUAN

Nước mắm nhỉ cá cơm nguyên chất (hay còn gọi là mắm nhỉ) là nước cốt đầu tiên của những thùng cá cơm được ướp muối ủ ròng trong nhiều tháng theo công thức truyền thống 80% cá, 20% muối.

Và đặc biệt, không đâu có cá cơm tươi ngon như vùng biển Tam Quan - Tam Quan. Mắm nhỉ có màu vàng rơm, hương vị thơm ngon đậm đà, mặn nhưng không chát.

Em cam kết phân phối sản phẩm Nước mắm nguyên chất, không phụ gia hay hóa chất bảo quản, mong muốn đưa hương vị Nước Mắm Ngon Tam Quan đến với các gia đình Việt Nam.

40.000 VNĐ / Chai 0,5 Lít

80.000 VNĐ / Chai 1 Lít

Giao hàng tận nơi tại TP.HCM & các tỉnh thành. Vui lòng đặt hàng hoặc đăng ký dùng thử, nếu thấy ngon hợp khẩu vị thì mua ủng hộ em nhé, vừa ngon vừa an toàn cho sức khỏe gia đình.

Nước Mắm Ngon Tam Quan

Nơi Sx: TT. Tam Quan - H. Hoài Nhơn, T. Bình Định

Phân phối: 340/11 Long Phước, Quận 9, TP.HCM

Điện thoại: 01683.317.850

Email: nuocmamngonbinhdinh@gmail.com

Website: www.nuocmamngonbinhdinh.com

FB: facebook.com/nuocmamngonbinhdinh

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào Ban Quản trị diễn đàn, tôi là 1 thành viên cũng mới biết đến Handheld 1 năm nay thôi, mục đích tôi vào đây chủ yếu là để học hỏi kiến thức công nghệ 1 xíu và có đồ đạc nào không cần dùng thì thanh lý, nói thẳng tôi khá quan tâm chuyên mục mua bá ...
Lazada Vietnam Master card on Monday