Nút Power của IP 3G bị mất tác dụng.

khangni

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Sao cái nút Power của IP bị liệt rồi. Trước đây nó bình thường, nhưng giờ thì không có tác dụng gì hết. Muốn tắt máy cũng không biết làm sao, muốn Restore thì bó tay luôn. Các Bác chỉ dùm em cách khắc phục với. Hu Hu:((

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bị phần cứng thì chỉ có nước đi thay thôi Bác àh... Nhớ kiếm điạ chỉ nào uy tín nhé... chúc Bác may mắn!!

nktpc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Theo em biết thì do thằng soft lổi nên không nhấn không có tác dụng, chứ cái nút Power khó mà hư àh nha. Thả vào iTunes cho nó Update online, rồi JB lại nhé.

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác nói thế nào chứ nút power giờ không còn tác dụng nữa thì JB thế quái nào được ạ?

tandaiduong

GÂY DỰNG
ko phải bị phần mềm đâu bạn,cái đó tháo ra chùi chùi lại nút nguồn là free luôn,nhưng ko hết thì ít nhất là 300k đến 350k chứ ko có 150k...

khangni

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thanks các Bác. Nhưng ở SG thì chỗ nào sửa IP uy tín nhất, chỉ giúp với, vì mình sửa luôn cái vụ gọi và nhận cuộc gọi không nối được, đầu dây bên kia không nghe gì, nhưng mình nghe người ta nói thì rõ. Rõ khổ.:))

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear Mod,

Tại topic này : https://www.handheld.com.vn/threads...l-co-ket-thuc-22h22p-ngay-01-06.593249/page-2

Nhờ Mod xem giúp bài bid của bác Phan Gia Minh có hợp lệ không và ai là người win hợp lệ ạ :

E ...