nut power thanh nut reset??? O2S

20 Tháng tư 2007 lúc 11:41
Các sư huynh chỉ giúp giùm đệ cái này với.tự nhiên nút power của của con Oiis bây giờ nó ko thể tắt mở màng hình được mà bấm vào nó là nó reset lại máy.chẳng biết sửa bằng cách nào đây.mong các sư huynh chỉ giáo

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng tư 2007 lúc 12:51
Bác vào setting chọn Bottons xem lại nút "Botton 6" phải là gì??? sửa lại <OK/CLOSE>
Nút nguồn Power đâu chỉnh được trong phần Buttons bác?
@vuduyquang: Em nghĩ máy bác bị chập phần cứng rồi, tuy nhiên bác thử backup các thông tin quan trọng rồi HR xem sao, hy vọng là nó khỏi. Nếu không được nữa có lẽ phải mang ra hàng chỉnh lại rồi.

23 Tháng tư 2007 lúc 19:13
Các sư huynh chỉ giúp giùm đệ cái này với.tự nhiên nút power của của con Oiis bây giờ nó ko thể tắt mở màng hình được mà bấm vào nó là nó reset lại máy.chẳng biết sửa bằng cách nào đây.mong các sư huynh chỉ giáo
Bác chỉ bị reset hay là bị HR. Đợt trước em cũng bị lỗi HR nhưng thay pin là ổn mà. Nếu bác úp room mà ok thì khỏi phải kiểm tra pin còn không thì em nghĩ bác nên kiểm tra pin con này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có cái kính, để con trẻ nó nghịch loay hoay kiểu gì xước 2 bên mắt như hình. Đeo vào thì không sao nhưng trông mất thẩm mỹ. Có bác nào chỉ giáo em cách khắc phục. Thêm nữa là em để mất đôi mái chèo nhựa lúc tháo ra vệ sinh lớp mạ bị oxy hóa, có ai ...
Lazada Vietnam Master card on Monday