nvh_hn suốt ngày xóa bài for fun, động cơ là ở đâu?

Các thớt khác của vingrau
Status
Không mở trả lời sau này.

vingrau

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chân thành cám ơn anh Lam Sơn đã quan tâm đọc qua những bài viết của tôi và có những dòng chia sẻ. Tôi thấy, ít có điều hành viên diễn đàn nào mà chịu khó bỏ thời gian ra đọc kỹ bài của thành viên để đưa ra nhận xét cụ thể như vậy. Dù đúng, dù chưa đúng cũng cám ơn anh.

Tôi bảo lưu quan điểm (nội dung) đã trình bày ở trong bài viết bị xóa. Theo tôi, nếu quan điểm trong bài viết mà sai, hoặc chưa hoàn toàn đúng thì các bác nên phản biện, tranh luận cho ra vấn đề. Chứ không nên xóa.

Tuy nhiên, có thể có những người có cách thể hiện quan điểm rất mạnh mẽ, có thể trong đó có tôi, và do đó, những thành viên khác không hài lòng về cách thể hiện này lắm. Nếu chỉ là phản ứng của điều hành viên diễn đàn, thì tôi phản đối cách hành xử cá nhân của điều hành viên ấy, còn nếu nhiều thành viên khác cũng không hài lòng, tôi xin lỗi các bạn về sự khó chịu do tôi gây ra, và thừa nhận phong cách của tôi không hợp với diễn đàn này.

babygirl9ncute

Trùm Tùm Lum
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
;) Ngoài lề tí

@ Mega: hehehe bít em nhầm với ai rồi mà giả bộ hoài. Ngại ghê =))=))=))

@ Vingrau: bỏ wa đi anh, "ông mod" này hồi bữa ổng cũng xoá bài bán loa của em , em hỏi ổng cũng giải thích rõ ràng. Anh đó hem có gì đâu anh. tính cũng okey lắm đó. Hi vọng sau chuyện này cả 2 làm bạn ngồi xuống "uống miếng nước ăn miếng bánh" ko thì " uống ken nhậu xo" gì cũng đc ^^. Chúc vui

hoanglz

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chân thành cám ơn anh Lam Sơn đã quan tâm đọc qua những bài viết của tôi và có những dòng chia sẻ. Tôi thấy, ít có điều hành viên diễn đàn nào mà chịu khó bỏ thời gian ra đọc kỹ bài của thành viên để đưa ra nhận xét cụ thể như vậy. Dù đúng, dù chưa đúng cũng cám ơn anh.

Tôi bảo lưu quan điểm (nội dung) đã trình bày ở trong bài viết bị xóa. Theo tôi, nếu quan điểm trong bài viết mà sai, hoặc chưa hoàn toàn đúng thì các bác nên phản biện, tranh luận cho ra vấn đề. Chứ không nên xóa.

Tuy nhiên, có thể có những người có cách thể hiện quan điểm rất mạnh mẽ, có thể trong đó có tôi, và do đó, những thành viên khác không hài lòng về cách thể hiện này lắm. Nếu chỉ là phản ứng của điều hành viên diễn đàn, thì tôi phản đối cách hành xử cá nhân của điều hành viên ấy, còn nếu nhiều thành viên khác cũng không hài lòng, tôi xin lỗi các bạn về sự khó chịu do tôi gây ra, và thừa nhận phong cách của tôi không hợp với diễn đàn này.

Éc, bác chỉnh tí ngôn từ mà giữ phong cách cũng không khó mờ. Đừng bỏ diễn đàn này nghe bác...:-bd

vitinhductan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
[/QUOTE]@ Vingrau: bỏ wa đi anh, "ông mod" này hồi bữa ổng cũng xoá bài bán loa của em , em hỏi ổng cũng giải thích rõ ràng. Anh đó hem có gì đâu anh. tính cũng okey lắm đó. Hi vọng sau chuyện này cả 2 làm bạn ngồi xuống "uống miếng nước ăn miếng bánh" ko thì " uống ken nhậu xo" gì cũng đc ^^. Chúc vui[/QUOTE]
Vâng bỏ qua đi anh .Mod Hà dễ thương lém ,có trách nhiệm ,năng nổ và nhiệt tình .Anh chả thấy từ ngày lên Mod anh ý toàn bị rủa cả ngày lẫn đêm kg à :p

phonghidro

GÂY DỰNG
Bị xóa bài nên có tâm trạng hơi búc xúc như bác cũng dễ hiểu. Bác thử xem hồ sơ thành viên của các mem HHVN thử xem, khoảng 70% là đều có dấu chân của bác ý ghé qua :D. Thấy bác ấy cũng rất nhiệt tình và công minh nhất là trong box đấu giá, một diễn đàn bền vững cần có những người như thế bác à.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bác úp thêm thông tin review vào post nữa thì tuyệt
nghĩa là sao bác nhỉ