ổ cứng laptop HP v6214tu kêu rè rè

Các thớt khác của TrangQuynh
2 Tháng mười 2007 lúc 12:42
Chả là em có con HP v6214tu, mới mua được nửa tuần tại Anh Nghĩa. Hễ bật máy lên là ổ cứng nó kêu rè rè, nghe rất khó chịu. Em muốn hỏi có phải con HP 6214 nào cũng bị thế này không? hay là chỉ có máy em bị thế. lỗi này có nghiêm trọng không các anh?

2 Tháng mười 2007 lúc 14:09
Chả là em có con HP v6214tu, mới mua được nửa tuần tại Anh Nghĩa. Hễ bật máy lên là ổ cứng nó kêu rè rè, nghe rất khó chịu. Em muốn hỏi có phải con HP 6214 nào cũng bị thế này không? hay là chỉ có máy em bị thế. lỗi này có nghiêm trọng không các anh?
bác dùng soft check đi hdd kêu rè rè có khả năng hư cao - bác nên kiểm tra lại hdd

2 Tháng mười 2007 lúc 16:47
Nếu HDD kêu nhưng Windows vẫn chạy bình thường và việc đọc ghi tốt, không bị khựng lại giữa chừng hay giảm tốc độ thì không sao nhưng nếu việc đọc ghi chậm thì có khả năng ổ sắp hỏng nặng.

qn070882

www.laptopcenter.vn
GẮN KẾT
2 Tháng mười 2007 lúc 17:06
thôi bác đem di bảo hành đi HDD kêu thi trước mắt là khó chịu với lại mình nghĩ nó cũng có vấn đề rùi .

2 Tháng mười 2007 lúc 17:30
thôi bác đem di bảo hành đi HDD kêu thi trước mắt là khó chịu với lại mình nghĩ nó cũng có vấn đề rùi .
Nếu không có nguyên nhân rõ ràng về vấn đề đọc ghi thì chưa chắc bên bán hàng đã chịu bảo hành.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
N MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Bộ sưu tập những chiếc đồng hồ Gucci đình đám - thấy là mê

Thương hiệu Gucci vốn là một trong những thương hiệu thời trang luôn dẫn đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday