Ở đâu nhận thay màn hình Exec ?????

nhuhong

KRT- Da nang
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng mười 2007 lúc 20:32
Thật là xui xẻo!!!Vừa bị đụng xe máy ...thế là màn hình Exec bị vỡ rồi...Bác nào biết ở đâu nhận thay nhỉ!!!
Gọi vẫn bình thường, chọc vẫn ok!!!chỉ có vài đường khó xem...chán thật đúng là xui xẻo...

11 Tháng mười 2007 lúc 23:31
Thật là xui xẻo!!!Vừa bị đụng xe máy ...thế là màn hình Exec bị vỡ rồi...Bác nào biết ở đâu nhận thay nhỉ!!!
Gọi vẫn bình thường, chọc vẫn ok!!!chỉ có vài đường khó xem...chán thật đúng là xui xẻo...
Giá thị trường màn hình mới khoảng 2.1M.....2.3M bác ạ
loại tốt liền cảm ứng đấy ạ:D :D :D :D

12 Tháng mười 2007 lúc 10:45
thay manf hinh này rất đơn giản mà ko cần tháo main đâu bác ạ. nên tìm đến một nơi uy tín nếu làm chuyên nghiệp chỉ mâtf khoảng 10' là cùng . chúc bác tìm đc nơi ưng ý

17 Tháng mười một 2009 lúc 15:50
May quá, em cũng đang có con Exec bị hỏng cảm ứng, lúc được lúc không, màn hình thì vẫn ok mỗi tội không cảm ứng được nên vứt tủ.
t7 mang sang chỗ bác gigaticvn xem có sủa được không?
Vứt trong tủ đã hơn 1 năm rồi!
hé hé, vứt 1 năm rùi giờ đem ra sạc pin chắc xài được vài giờ là hết. Bác này công nhận cũng hoành tráng thật, quăng cả cái exec trong tủ

Bài viết cần bạn xem thêm

Mấy hôm trước được đọc bài review của bác inpluviam về cây Pilot Petit. Em cũng không suy nghĩ nhiều chỉ thấy nó cụt cụt ú ú nhìn cưng cưng vậy thôi. Tới hôm nay em tèn tèn chạy ra nguyễn trãi mua mấy cái lọ chiết mực thì :
Ý! Petit lùn nè. Nhiu nhỉ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday