Ở HN có nơi nào bán USB Flash có khe đọc thẻ SD không nhỉ?

Các thớt khác của frodo

frodo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Lúc trước em nhớ có quảng cáo sản phẩm kiểu thế này, USB Flash disk 128 hoặc 256MB, kèm theo khe cắm thẻ -> vừa thêm được dung lượng, vừa làm đầu đọc thẻ, gọn nhẹ... Có bác nào biết chỗ bán không ạ?

Định mua cái đầu đọc thẻ nhưng mấy chú XXin1 chuối quá. I-)

Thks.

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ở The220 còn bán nữa đâu, bác ra IETVN ý, 19 đô loại kèm 128 SD Kingmax, địa chỉ:
184 Lê Thanh Nghị, đoạn gần đường Giải Phóng ý, nếu đi đường Giải Phóng vào thì cửa hàng ở bên fía tay trái còn đi từ Bạch Mai là fía tay fải.

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Hehe, ducga ở tận SING. mà thuộc đường cứ như đang ở HN ý nhẩy! :D

Cái này nhiều nơi bán lắm: MyPDA Café chẳng hạn.

BaKien

GÂY DỰNG
các bác cho hỏi là nếu dùng cái này với SD Wifi card rồi cắm vào USB của laptop thì có thể sử dụng như một wifi card bình thường được không?

glory4us

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
bác mua cái TDK của bác gì ấy nhỉ USB MP3 kèm cảd reader ngon, làm cái loai 128 + cái SD nghe vừa rẻ vừa tiện

olympus

GÂY DỰNG
glory4us said:
bác mua cái TDK của bác gì ấy nhỉ USB MP3 kèm cảd reader ngon, làm cái loai 128 + cái SD nghe vừa rẻ vừa tiện
Tui đang dùng 1 cái Mp3 TDK mua của bác Phúc đây. Cái này tuy có khe thẻ nhớ nhưng nó kô dùng làm card reader được. Copy nhạc qua soft đi kèm chứ kô hiện lên trong Explorer. Tuy nhiên chất lượng âm thanh + giá thì phải nói ngon nhất VN ....hi hi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...