ở HN đi mua máy ảnh KTS ở đâu uy tín và giá rẻ các bác ơi...

Các thớt khác của pires751

pires751

Nikonian
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng một 2007 lúc 23:16
Em định mua con máy ảnh du lịch tầm 200--300$ nhưng tìm mấy bác trên Handheld toàn bán Laptop với cả PDA, không thấy nhiều máy ảnh lắm.
Bác nào có cửa hàng chuyên bán máy ảnh hoặc các bác biết ở đâu mua tốt chỉ em với...cảm ơn các bác ... các bác chỉ sớm cho em để mai em còn đi mu luôn he..he

23 Tháng một 2007 lúc 23:28
Nếu Bác đã có tới 300 USD, cố gắng thêm 90 USD múc một con Canon S3IS fullbox. Trong dòng phổ thông Bác mang con này về cứ gọi là vô tư, đã từng được xếp hạng Top Ten tháng 11/2006. Mua đâu cũng được. Bác cứ lấy giá 390 USD làm giá chuẩn, nếu có chênh lệch lên xuống khỏang 5 usd là OK.

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng một 2007 lúc 23:29
ra chỗ bác GiangDuyĐạt ở 423 Giải Phóng thì phải, bác qua cầu vượt, đến đoạn rẽ trái đầu tiên, nhìn sang là thấy
chỗ đó e thấy hỗ trợ tốt phết

pires751

Nikonian
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng một 2007 lúc 10:20
cảm ơn các bác đã nhiệt tình giúp đỡ, em sẽ đi qua cả 2 chỗ vậy nghe bác Lam Son nói con S3Is hấp dẫn quá để take a look xem thế nào...cảm ơn các bác rất nhiều...

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng một 2007 lúc 15:19
Bỏ một phiếu cho Vũ Nhật 20 Tràng thi, 200-300USD là đủ cho 1 chiếc phổ thông rồi, lưu ý còn phải dành tiền mua thẻ nhớ (1G 220-280K), pin và sạc cho máy dùng pin AA (200-300K) - vỏ bao (nếu không được khuyến mại) - hộp chống ẩm (100-150K) đặc biệt quan trọng ở miền Bắc
Người mới dùng: 1 chiếc Canon A530 là xuân rồi, dĩ nhiên đắt hơn thì ... càng tốt.

26 Tháng một 2007 lúc 18:03
hôm qua đọc cái topic này và qua Giải phóng,em đã kiếm được một em ixus 60 tàm tạm,hợp với túi tiền bé cỏn con của em,ý lộn,của pa ma em(chứ mình làm quái jiề có xiền,buồn!).Cửa hàng này đồ rẻ và anh chủ quán hay phết nhẩy?anyway,thank các sư huynh!

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng một 2007 lúc 18:16
hôm qua đọc cái topic này và qua Giải phóng,em đã kiếm được một em ixus 60 tàm tạm,hợp với túi tiền bé cỏn con của em,ý lộn,của pa ma em(chứ mình làm quái jiề có xiền,buồn!).Cửa hàng này đồ rẻ và anh chủ quán hay phết nhẩy?anyway,thank các sư huynh!
Ơ ơ, sao lại Giải Phóng, sao lại Hà Nội. Cháu về HN mà không thông báo cho các cô các chú biết gì cả.
Thông báo tin vui cho cả nhà, cháu tôi đi thi học sinh giỏi toàn quốc :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Tiếc quá các bác ạ, cầm vàng lại để nó giành lại mất , bao cơ hội bị bỏ. Cuối trận xem hồi hộp đau tim quá đi.
Lazada Vietnam Master card on Monday