O2 Atom-Các bác giúp em với!!!

5 Tháng bảy 2007 lúc 05:26
Sau khi em HR thì bị mất tiếng nên không thể nghe,nhận cuộc gọi và nghe nhạc đc nữa!chỉ có thể khi cắm Hphone vào thôi hix!Loa ngoài không bị sao cả vì khi em chỉnh loa ngoài khi nghe Radio thì vẫn có tiếng.Nếu chạy đồng thời Radio và một trình nghe nhac khác khi không cắm Hphone thì lại nghe nhac đc và khi có cuộc gọi máy đổ chuông nhưng vẫn không thể nghe đc tiếng của ngừoi gọi tới.hixhix em không hiểu làm sao nữa:mad: .Em đã HR lại mấy lần rồi nhưng vẫn không đc.Mong các bác giúp em!!! thanks...

6 Tháng bảy 2007 lúc 23:34
cái này là do chỗ cắm hphone bác ah, nó bị kẹt rồi. bác làm thử cách này xem có được không nha. bác cắm hphone vào và kéo đầu cắm hphone nghiên về một phía và đè xác vào kéo ra để cho nó bung chỗ kẹt ra, bác cứ làm thử vài lần và nhứ làm theo nhiều hướng.
chúc bác may mắn

nt_phong1588

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng bảy 2007 lúc 17:24
cái này là do chỗ cắm hphone bác ah, nó bị kẹt rồi. bác làm thử cách này xem có được không nha. bác cắm hphone vào và kéo đầu cắm hphone nghiên về một phía và đè xác vào kéo ra để cho nó bung chỗ kẹt ra, bác cứ làm thử vài lần và nhứ làm theo nhiều hướng.
chúc bác may mắn
bác đọc không kỉ gì hết người ta nói chỉ có thể cấm h.phone vô để nghe thôi mà.

vidspider

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
8 Tháng bảy 2007 lúc 11:19
hiện tượng này 90% là do lỗi chỗ cắm phone rồi, do mấy lá đồng dính vào nhau. bác thử cắm headphone vào ra mấy lần xem có đc ko rồi hãy bung máy.

Bài viết cần bạn xem thêm

Khách sạn dưới biển đầu tiên

Chịu chi tầm 50.000 USD/đêm, du khách được thoải mái chiêm ngưỡng cảnh trên lẫn dưới mặt biển tuyệt đẹp của Maldives.

Tập đoàn kinh doanh khách sạn Hilton (Mỹ) cho biết trong tháng này sẽ t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday