O2 cần giúp đỡ gấp !

agp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
chào các pác ! ku em mới tậu được 1 con O2I 64MB : các pác cho em hỏi 1 số vấn đề nha:

1. làm thế nào để duyệt web từ O2 từ dây cab USB cắp vào computer đang online . phải thiết đặt cấu hình như thế nào???

2. em có thể up ROM của con O2 này không vì ROM nó quá nhỏ

3. soft của em đang là windows mobile 2002 , có update lên 2003 được hông các pác !

---> rất mong các pác chỉ giúp ku em ! thankssssss

dlam1981

dohieuonline
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1. Bác vào options>rules->Passthrough của Active SYNC chọn Conection là Internet là ổn thôi!
2. Em không hiểu ý Bác? Rom nhỏ???
3. Em chỉ xài qua o22, nhưng em nghĩ đã up được vì thằng bạn em nó up chạy vèo vèo!

potterduc

Khủng bố Binladen
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
up được cả win 2003 SE luôn đó , chúc bro may mắn ...............................

agp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1. cảm ơn anh , ku em đã vào được net bằng O2 rồi nhưng em có phải chỉnh thông số gì không , vì nhà em sài mạng ADSL nhưng khi duyệt web trên O2 thì chậm như rùa , mong các pác giúp ku em !!!
2. để up được win2003SE ku em phải làm những gì ,download ở đâu ???

agp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 ca'i ba'c cho em du`ng dde^? la`m gi` va^.y ??? ba'c maianhtungsten co' so^' phone cho ku em dde^? , SMS cho em nha , 0912111336

potterduc

Khủng bố Binladen
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
maianhtungsten said:
O2 XDA I làm sao mà Upgrade WM 2003SE được hả các bác ơi!

Windows Mobile 2003 for XDA1
Bạn download Rom ở đây nhé
T-mobileROM40021_2

Bạn download thêm XDAtools-Jeff tại http://forum.xda-developers.com/front_page.php

hum truớc mình ra Y5 anh Kim up cho mình lên 2003 SE đó .......còn nếu ko bro lên mạng tự search rùi cook đụoc mà

agp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tròi , cho em cái link đi !.............

potterduc

Khủng bố Binladen
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

agp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em không download được pác ơi :(( , cái link pác đưa em là update windows mobile àh ???

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...