O2 Exec bật không lên

HoangAnh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng hai 2007 lúc 09:58
Mình đang dùng con O2 Exec, đối lúc mình tắt máy xong bật máy lên lại hoài mà nó không lên được. Mình phải soft-reset thì nó lên lại bình thường.

Cái này thì lâu lâu nó mới bị 1 lần. Các bác cho em hỏi là nó bị sao vậy? Cái này có phải do Pin của máy kô? Cám ơn các bác nhiều

6 Tháng hai 2007 lúc 10:12
Cái này em cũng đã gặp một lần, tự nhiên bị thôi. Đến bây giờ vẫn không biết là tại sao. Nhưng nhiều khả năng là do pin vì em thao pin ra lắp lại thì chạy ngon ơ. Rất hiếm có tình trạng này thì phải. Có bác nào rành thì giải đáp dùm, hồi đó em mới up ROM mới, chạy mấy hôm thì có hiện tượng trên :D

7 Tháng hai 2007 lúc 01:36
Theo mình thì dùng mấy ROM mới cook tuy ngon nhưng vẫn còn nhiều bug chưa lường hết được. Nếu tình trạng này diễn ra thường xuyên thì đành up lại cái helmi 3.5 xem sao :|

7 Tháng hai 2007 lúc 08:38
Mình dùng bản Rom nguyên của O2 đó. Cả hai bản 1.13 va bản 1.30 đều bị hết. Mình không biết là có phải do Pin không nữa
mình thấy rom imate chạy ổn hơn đấy các bác thử rom imate coi sao? Nếu muốn thử có tại pin hay không bác gắn sạc vào thử coi còn bị bật không lên không?

Bài viết cần bạn xem thêm

Tiếc quá các bác ạ, cầm vàng lại để nó giành lại mất , bao cơ hội bị bỏ. Cuối trận xem hồi hộp đau tim quá đi.
Lazada Vietnam Master card on Monday