O2 Exec bị hỏng loa và mic

Everton

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình có con O2 Exec ko nghe được loa ngoài khi thoại và mic cũng không làm việc (nếu cắm tai nghe thì vẫn làm việc bình thường). Có bác nào biết chỗ nào sửa uy tín ở HN không giúp mình với. Thanks

dqlong

GÂY DỰNG
Ở HN thì ra cửa hàng 20 Trần Quốc Toản, hoặc ra chỗ Trần Hưng Đạo (đoạn đối diện phố Yết Kiêu sang, không rõ số bao nhiêu)

vmobile

GÂY DỰNG
Mình có con O2 Exec ko nghe được loa ngoài khi thoại và mic cũng không làm việc (nếu cắm tai nghe thì vẫn làm việc bình thường). Có bác nào biết chỗ nào sửa uy tín ở HN không giúp mình với. Thanks
Cái này của bác như vậy ko đơn thuần chỉ bị hỏng mic mà + thêm loa nữa, vì bác call ko nghe đc đầu kia nói + nói đầu kia k nghe được :|:|:|
Nếu đơn thuần như vậy bác chỉ cần thay loa + mic là xong, nếu thay hay cái này thì đơn giản, nên bác có thể đem qua cậu Hiển ở ngay ngã tư bạch mai, phố huế, CH nằm trên trần khát Chân ý, vì nếu thay vậy rất đơn giản + làm nhanh, nên theo em bác đợi lấy luôn ( tránh bị các pác thợ luộc đồ :))
thân :)

dongni filth

GÂY DỰNG
mình nghĩ sao bạn ko thử HR phát nhỉ?
theo như bạn mô tả thì nhiều khả năg từ fần cứng, nhưng cũng ko nên loại bỏ khả năg fần mềm, nếu HR mà ok thì đỡ mất côg đem ra thợ đục đẽo cái máy của mình ra!

Everton

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
HR rồi nhưng chưa được bác ạ, đang nghi bị kẹt jack headset. để cuối tuần ra thợ vậy, cảm ơn các bác

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt