o2 exec dùng tai nghe bluetooth nào

BUIQUOCBAO

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng chín 2007 lúc 23:06
các đại ca cho em hỏi thư tai nghe bluetooth cho exec dùng loại nào là ngon nhất và phù hợp nhất ! con này to xác nên bàn tới chuyện này là hợp lý nhất ! em đang muốn mua mong các bác nào thử rùi chỉ giáo cho

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng chín 2007 lúc 23:18
các đại ca cho em hỏi thư tai nghe bluetooth cho exec dùng loại nào là ngon nhất và phù hợp nhất ! con này to xác nên bàn tới chuyện này là hợp lý nhất ! em đang muốn mua mong các bác nào thử rùi chỉ giáo cho
còn tuỳ thuộc vào mục đích dùng của bác nữa ạh :D ,hiẹn nay có một số loại tai nghe của SE em thấy khá là phù hợp như HBH-608 hay HBH-610 ,còn nếu để nghe nhạc nữa thì có thể chọn lựa giữa HT820 và R35

3 Tháng chín 2007 lúc 16:50
Con iTech Clip R35 là được nhất đấy bác, giá cả dễ chấp nhận được, và còn là sterio headset nữa ... kết hợp nghe gọi đt và nghe nhạc luôn :D
Mình cũng đồng ý với bác
bây giờ chuẩn bị phải mang mũ bảo hiểm rồi,có nó mới tiện được

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng chín 2007 lúc 17:20
1 Phiếu cho Itech R35: nghe gọi tốt, nghe nhạc ok, giá cả hợp lý.....!

HBT_Mobile

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng chín 2007 lúc 00:16
Clip R35 : nghe gọi , nghe music good .
Clip Radio : như R35 nhưng tích hợp thêm FM :D .
Sony DS 970 : nghe cực phê với tai nghe in ear . hiển thị số gọi đến luôn :D .

hunghiep

Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng chín 2007 lúc 14:18
nói chung loại nào cũng được nhưng theo tôi còn này nên dùng loại tai nào có hiện số gọi trên tai là tiện nhất như HB626 vì dòng exec này màn hình úp mặt vào trong , nhưng loại này bây giờ ko thấy bán nữa.

Bài viết cần bạn xem thêm

Theo dõi vụ này mấy hôm nay. Sắp tới chắc chắn cổ phiếu và doanh thu sẽ sụt giảm. Các các HHVN dùng loại này nhiều không ạ!
https://vnexpress.net/tin-tuc/the-g...-voi-7-5-trieu-usd-tien-bao-lanh-3852824.html ...
Lazada Vietnam Master card on Monday