o2 exec Vs E90

BUIQUOCBAO

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng chín 2007 lúc 08:54
các bác có nhiều kinh nghiệm so sánh dùm em 2 con O2 exec và nokia E90 em dang dùng o2 exec thấy anh em dùng E90 nhiều quá muốn lên đời không biết giữa 2 em nào thích hợp hơn mong các bác cho em ý kiến . phạm vi xử dụng của em là : đọc và chỉnh sửa, tạo mới file excel,word; check mail everywhere; internet (đọc báo và thông tin); từ điển A-v,V-a; game nhỏ để giải trí ; đọc sách ; ... công việc cần di chuyển nhiều . cảm ơn các bác trước

phamtrongbinh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng chín 2007 lúc 08:59
Theo mình thì mỗi cái có một ưu điểm riêng. Nếu bác thích chọt chọt thì Exec hay hơn, còn ngược lại thích đơn giản thì chọn E90.
Sau một thời gian dùng PPC, hiện giờ dùng mấy cái Nokia như E90, em thấy đơn giản hơn nhiều.
Tuy nhiên về từ điển thì không sử dụng như PPC được, ít từ và khó tra cứu.
Một điểm nữa là E90 có GPS còn Exec không có...

KeLangThangNo1

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng chín 2007 lúc 10:02
Mình mới chỉ được cầm em E90 có mấy phút (của sếp). Nhưng nói thật là không thích E90. Nhược điểm là màn hình hẹp quá. Mình thích O2i đang dùng hơn.

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng chín 2007 lúc 16:09
Phạm vi sử dụng của bạn thì đúng là nên chọn E90 thôi.

Exec dành cho người ham voọc hơn :D

xtitan

MQ4Ever
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng chín 2007 lúc 20:37
nếu đã từng dùng qua PPC phone thì chuyên qua dùng smartphone như E90 sẽ thấy khó chịu 1 chút vì màn hình ko chọt chọt được, còn chọn cái nào thì tuỳ bác quyết định :D

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng chín 2007 lúc 21:41
Đây là 1 câu hỏi hơi khó trả lời do 2 con Exec, E90 có tính năng gần giống nhau.

*Cá nhân mình thiên về E90 nhiều hơn vì thằng Exec nó thiết kế kiểu dáng hơi stupid, ko có màn hình ngoài, ai dè cái điện thoại mỗi lần nghe phone phải xoay tùm lum gập lại.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất cả chúng ta đều đang sống trong một thời đại chuyển giao công nghệ cực kì tối tân và mạnh mẽ mà trong đó AI là một thành phần hết sức nổi bật. Khi công nghệ này càng phát triển hơn, nó không chỉ đơn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday