O2 IIi Help Me

kythuat

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng ba 2007 lúc 00:28
Em mới sài con này O2 IIi nên chưa biết jif cả mong các bác thông cảm.
Em chẳng thấy cột báo PIN ở đau để biết mà sạc cả. Với lại Con này thì bản up ROM lên 2005 là cái nào, em thấy trong topic nhiều quá, chẳng biết cái nào là chạy được với dòng này cả.

Các bác chỉ qua cho em các lưu ý với nhé.

21 Tháng ba 2007 lúc 01:30
Em chẳng thấy cột báo PIN ở đau để biết mà sạc cả. Với lại Con này thì bản up ROM lên 2005 là cái nào, em thấy trong topic nhiều quá, chẳng biết cái nào là chạy được với dòng này cả.

Theo tôi thì bác cứ nghiên cứu kỹ diễn đàn này đã, đọc kỹ các bài viết. Sau đó hãy nghĩ đến chuyện UP ROM

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng ba 2007 lúc 07:43
Bác cài soft iLauncher ra sẽ có icon báo pin.
Xda IIi không có Rom WM5.0 vì thế bạn chỉ có thể up nhưng bản rom 2k3se khác mà thôi.

siemen_sl45i

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng ba 2007 lúc 09:41

Con này sài hay,cấu hình khá là trâu bò nhưng mỗi tội hình thức giống O2 XDAII quá nên nhìn đôi khi cũng kô khoái lắm!Còn nếu thích gọi đc nhiều icon ra screen thì bác có thể cài SPB Plus,hơi nặng nhưng giao diện rất pro.

laptopdng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng ba 2007 lúc 09:53
Bạn vào Start-->Settings-->System-->Power thì thấy biểu tượng của Pin ngay. Chữ Main battery là Pin ngoài, chữ Backup Battery là Pin dự phòng. Khi Pin ngoài hết thì máy không khởi động được, máy sẽ dùng Pin dự phòng để lưu dữ liệu (thời gian Pin dự phòng khoảng 1h, tùy theo chất lượng Pin), nếu Pin dự phòng cũng hết thì máy của bạn sẽ mất hết dữ liệu = Hard reset!

siemen_sl45i

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng ba 2007 lúc 10:07
Bạn vào Start-->Settings-->System-->Power thì thấy biểu tượng của Pin ngay. Chữ Main battery là Pin ngoài, chữ Backup Battery là Pin dự phòng. Khi Pin ngoài hết thì máy không khởi động được, máy sẽ dùng Pin dự phòng để lưu dữ liệu (thời gian Pin dự phòng khoảng 1h, tùy theo chất lượng Pin), nếu Pin dự phòng cũng hết thì máy của bạn sẽ mất hết dữ liệu = Hard reset!
Ặc...ặc...Pin Backup đc 1h ư?Khủng nha!

21 Tháng ba 2007 lúc 10:09
Con này sài hay,cấu hình khá là trâu bò nhưng mỗi tội hình thức giống O2 XDAII quá nên nhìn đôi khi cũng kô khoái lắm!Còn nếu thích gọi đc nhiều icon ra screen thì bác có thể cài SPB Plus,hơi nặng nhưng giao diện rất pro.
Em đồng ý như bác,cài SPB Plus xài rất tiện.Giao diện thể hiện gần như là đầy đủ.Rất thích hợp cho người mới bắt đầu sử dụng PPC!

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday