O2 IIi - không cài được chuông báo thức

MrBeanICB

GÂY DỰNG
Em mới dùng O2 IIi nên chưa biết gì mấy. Cái chuông báo thức của em không thể nào đổi sang kiểu khác được. Tức quá! Không biết hỏng phần mềm hay hỏng gì nữa.
- Em đã vào Sound & Notification, chọn Reminder là loại chuông khác rồi mà không được.

- Vào cả Setting -> Clock & Alarms để thay đổi rồi mà cũng không xong.

Các bác có kinh nghiệm giúp em với!

phuongsfc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hi!
Chuông báo thức trong OIIi chuối lắm bạn ạ. Nghèo nàn và ít lọai, bạn có thể dùng CT khác để có thể đặt lọai nhạc mà mình thích làm chuông báo thức. Mp3 chẳng hạn, Tôi hiện nay đang dùng CT Chronos hay và chạy ổn định đối với OIIi, bạn có thể qua ppcvn để xem giới thiệu chi tiết hơn...

DAng Quoc Minh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
sao bác kg chỉ hộ luôn.chỉ qua ppcvn bị down mấy bữa nay rồi. Chtrình này có chức năng gì?

phuongsfc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hi!
Tôi mới vào thử PPCVN được đấy chứ. Nếu ko thì các bạn vào handheldclub.com cũng có. định úp cái hình lên mà mạng hồi này tệ quá. Các bạn qua đó có đủ trên cả tuyệt vời.

nmt1978

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
phuongsfc said:
Hi!
Tôi mới vào thử PPCVN được đấy chứ. Nếu ko thì các bạn vào handheldclub.com cũng có. định úp cái hình lên mà mạng hồi này tệ quá. Các bạn qua đó có đủ trên cả tuyệt vời.

Bác ơi, bác có bản "đầy đủ" v2.2 của Chronos không? cho em xin nhé

nmt1978@gmail.com

Cám ơn bác rất nhiều

phuongsfc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hi!
Có đấy, nếu bạn vào được PPCVN thì họ có cả đường dẫn nữa, tôi cũng lấy ở đó mà. nhưng mà cài thì hơi rắc rối, tôi theo cách thứ hai là cài bản 2.1 trước. sau khi đăng ký xong thì ko kích họat nó mà cài tiếp bản 2.2 lên cũng được, ko phải đăng ký lại. Bản 2.2 này còn có saver screen được ra phết. nó có thể thay thế cho Spb time được vì CT này ko chạy được trên OIIi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...