O2 IIs bị hiện tượng lạ

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng ba 2007 lúc 00:12
Tình hình là tầm 2 tuần trước em có mua chú O2 của anh Ngọc (digital_man) trong miền Nam, về dùng thấy vẫn bình thường 2 tay 2 súng 1 o2 iis và 1 treo. Nhưng chú o2 này em ít dùng chỉ thỉnh thoảng alo và chức năng pda làchính, còn chủ yếu dùng treo đê alo.
Hôm nay chả hiểu sao có bác gọi điện, nhác máy o2 ra alo. vừa bấn vào nút trả lời màu xanh trên màn hình cái thì máy reset lại luôn. Và cứ thế cứ hết logo khỏi động của Windows mobile cái là nó lại HR lại máy, bấm tắt power cung ko ăn thua, nó cứ và màn WM là HR liên tục như vậy.
Em tưởng do HĐH nhưng up xong bản 2005 (vẫn up được bình thường) thì nó cũng xảy ra hiện tượng này.
Chán quá. Các bác xem hộ em thế nào.
Sạc vẫn ok, máy vẫn báo tín hiệu nguồn vào.
:( :( :(

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng ba 2007 lúc 07:51
Bác mang hỏi lại cựu chủ nhân của nó xem sao.

dânnam

Scout is fun
GÂY DỰNG
31 Tháng ba 2007 lúc 08:50
Mình là người mua giúp và gởi máy ra cho Hiếu, mong Hiếu cứ liên lạc với anh Ngọc xem tình trạng như vầy anh đã gặp chưa để anh Ngọc giúp đỡ khắc phục.

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng ba 2007 lúc 09:05
Hic con này hồi trước bạn em có xem rồi, máy đã bung còn bảo hành ở cửa hàng demor bên Q4, nghe bảo hành mà máy đã mở thì bạn em hổng dám đụng đến.
Chuyến này Hiếu phải tốn công gởi vô lại rồi.

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng ba 2007 lúc 10:07
Hic con này hồi trước bạn em có xem rồi, máy đã bung còn bảo hành ở cửa hàng demor bên Q4, nghe bảo hành mà máy đã mở thì bạn em hổng dám đụng đến.
Chuyến này Hiếu phải tốn công gởi vô lại rồi.
Thật vậy sao. Gửi lại anh Ngọc nhận thì tốt. Em sẽ thử alo cho anh Ngọc vậy.
Nhìn kỹ lại máy thì đúng là máy đã mở, ốc vít kô nguyên vẹn.
Nếu kô có cách nào sửa chữ nữa thì em cũng xin dừng topic ở đây, có gì thương thảo với anh Ngọc vậy. Cám ơn mọi người :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday