O2 mini camera mất màu

thaiphong82hp

GẮN KẾT
Sau khi Hard reset, em chọt soft reset để cài lược bỏ bớt Ext rom.Lúc đầu thì camera vẫn bình thường, nhưng qua hôm sau tự nhiên nó thành đen trắng. Em đã vào Ext ROM cài cả 2 patch Camera wizard nhưng vẫn không được. Bác nào biết xin chỉ giúp em với? Em xin cảm ơn.

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác xem có để chế độ Graycale ko. Kiêm tra mấy cái này trước có khi lại đúng hơn là làm như bác :D

thaiphong82hp

GẮN KẾT
Bác nào giúp em với? :( :( :( Lần trước đã bị thế này rồi nhưng nghĩ là do mình chọc vào cái gì nên hỏng.

thaiphong82hp

GẮN KẾT
Ối, em vừa HR, cài đủ bộ lệ rồi, lại sắp về quê chơi, các bác lại xui em HR nữa.
Em nghĩ nếu mình HR rồi để nó cài đủ Ext Rom thì chắc là không sao đâu, bác vuthanhdu còn xui bán nữa, bán đi biết xài cái gì, hic hic :(
Có bác nào giúp em với. Cái cam của nó đã xấu rồi bây giờ bị thế này chả còn hứng thú nào mà lôi ra chộp ảnh nữa.:( :( :(

XHuy

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ơ, tớ có nói là cài lại đủ bộ Ext. ROM đâu? Cứ HR 1 phát nữa rồi có cài hay không cài Ext. ROM cũng chả ảnh hưởng gì.

giancarlo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
kiếm cái digital mà shot cho đẹp, mấy cái camera trên phone có cho sành điệu thôi chứ chất lượng tệ thấy mồ.
Vậy là khỏi phải HR hay bán gì hết ^_^

thaiphong82hp

GẮN KẾT
Oạch, lại bác Gian các lô nữa,em muốn hỏi sửa cam của máy chứ có hỏi mua Digital Cam đâu.
Có bác nào giúp em với? Không thì đành đợi về quê ra rồi HR vậy,:(

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.