O2 mini - Có cách nào cài được WM5 không?

Status
Không mở trả lời sau này.

quangduc_ta

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
13 Tháng tư 2007 lúc 17:14
Cũng như cái theat trước, em vẫn là người mới sử dụng O2 mini nên kinh nghiệm sử dụng là rất có hạn.
Mọi người ơi! Có thể cho mình biết WM5 là gì? Liệu có thể cài lên O2 mini không? thanks

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng tư 2007 lúc 17:47
Cũng như cái theat trước, em vẫn là người mới sử dụng O2 mini nên kinh nghiệm sử dụng là rất có hạn.
Mọi người ơi! Có thể cho mình biết WM5 là gì? Liệu có thể cài lên O2 mini không? thanks
WM5.0 hay còn gọi là WM2005 có đặc điểm là giao diện đẹp hơn và không mất dữ liệu mối khi bị HR.
Hiện tại chưa có và cũng chưa nghe thấy ai nói đến việc phát triển WM5 cho Magician cả. Theo mình hiểu có lẽ nó hơi yếu về sung lực với lại dòng mi nhon có quá nhiều kiểu dáng và tính năng chạy WM5 rồi nên kô phát triển nữa. Ngay đến O2i cũng chưa có mà chẳng hiểu tại sao?!
Chỉ có dòng Himalaya (Xda II) và BlueAngel (Xda IIs) là có nâng cấp từ WM2003se lên WM5 mà thôi.
Nếu bạn thích nghịch rom khác thì chọn bản Qtek 1.13 Big Storage là ổn nhất.

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
13 Tháng tư 2007 lúc 18:11
Em Magician này cũng đồng cảnh ngộ với Alpine thui bác :D

Chả biết tại sao ng` ta lại chọn con Blue Angel với con Himalaya để làm WM5.0 cho nó, ,mà lại bỏ sót 2 em kia :( trong khi Alpine ngon quá trời ... 520MHZ :)

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng tư 2007 lúc 19:33
WM5.0 hay còn gọi là WM2005 có đặc điểm là giao diện đẹp hơn và không mất dữ liệu mối khi bị HR.
Hiện tại chưa có và cũng chưa nghe thấy ai nói đến việc phát triển WM5 cho Magician cả. Theo mình hiểu có lẽ nó hơi yếu về sung lực với lại dòng mi nhon có quá nhiều kiểu dáng và tính năng chạy WM5 rồi nên kô phát triển nữa. Ngay đến O2i cũng chưa có mà chẳng hiểu tại sao?!
Chỉ có dòng Himalaya (Xda II) và BlueAngel (Xda IIs) là có nâng cấp từ WM2003se lên WM5 mà thôi.
Nếu bạn thích nghịch rom khác thì chọn bản Qtek 1.13 Big Storage là ổn nhất.
em thấy bác nói kô đúng,phải là kô mất dữ liệu khi hết pin chứ ah :D,HR thì máy nào chả mất :D

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng tư 2007 lúc 07:22
em thấy bác nói kô đúng,phải là kô mất dữ liệu khi hết pin chứ ah :D,HR thì máy nào chả mất :D
Hê hê HR của anh ku Hima (chọt Power + Reset) kể cả tháo pin nó chỉ bị mất dữ liệu trên RD, đôi khi chẳng mất gì kể cả password còn nguyên vẹn ngoài việc thiết lập lại giờ hệ thống và vài cái cài đặt như lock buttons. Thế mới buồn cười chứ.
Còn cho em nó về mo thì phải chọt Cam + Rec + Reset nó mới chịu.
Hay con này của em nó vậy nhỉ?!?!?!? :D

tuan002282

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng tư 2007 lúc 17:53
O2mini sẽ không bao giờ có WM2005, giờ đã là 2007 rồi mà em nó còn lẹt đẹt ở WM2002 thì viết hệ điều hành mới cho nó là rách việc cực kỳ + vô duyên.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng tư 2007 lúc 19:11
O2mini sẽ không bao giờ có WM2005, giờ đã là 2007 rồi mà em nó còn lẹt đẹt ở WM2002 thì viết hệ điều hành mới cho nó là rách việc cực kỳ + vô duyên.
Có máy T-mobile MDA compact II y như minh chạy wm5,và O2 mini kô chạy wm2002 đâu bác ạh

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng tư 2007 lúc 07:11
Có máy T-mobile MDA compact II y như minh chạy wm5,và O2 mini kô chạy wm2002 đâu bác ạh
Y xì nhưng không phải là dòng Magician bác ơi, cấu hình của nó khác mà.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào thứ 4 vừa qua, Microsoft đã thông báo rằng họ sẽ thực hiện nhiều thay đổi ở trang office.com cùng với ứng dụng Office 365 để biến chúng trở nên gọn gàng hơn, giao diện sáng sủa hơn.

Thay đổi lớn nhấ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday