O2 Mini Help !

kidnapper80

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
20 Tháng mười 2007 lúc 16:13
Con O2 Mini đang sử dụng tự nhiên giờ gọi đi không nghe đổ chuông và bên kia nói ( Mặc dù bên kia vẫn nghe mình nói bình thường ).Người ta gọi đến vẫn đỗ chuông bình thường.Mình đã up lại room Qteck nhưng vẫn bị.Bạn nào biết cách khắc phục chỉ mình với. Cảm ơn nhiều !

20 Tháng mười 2007 lúc 19:01
con O2 mini của bác bị mất loa nghe rùi , bác nên tháo ra kiểm tra lại loa và tiếp xúc lại xem sao, hỏi bác chút là máy của bác có bị rơi ko ?. nếu ko rơi thì 1 là loa nghe của bác chết 2 là tiếp xúc kém. nếu bị rơi thì phải mang ra của hàng để người ta kiểm tra cho nhé. goodluck !

20 Tháng mười 2007 lúc 22:59
Con O2 Mini đang sử dụng tự nhiên giờ gọi đi không nghe đổ chuông và bên kia nói ( Mặc dù bên kia vẫn nghe mình nói bình thường ).Người ta gọi đến vẫn đỗ chuông bình thường.Mình đã up lại room Qteck nhưng vẫn bị.Bạn nào biết cách khắc phục chỉ mình với. Cảm ơn nhiều !
Máy của bạn bị mất loa thoại,o2 mini rất dễ tháo ,bạn tháo ra kiểm tra chỗ tiếp xúc,vệ sinh lại sạch sẽ chắc là ok thôi;) ;) ;) ;)

Chúc bạn thành công

21 Tháng mười 2007 lúc 16:03
có thể do lỏng chân loa rùi đấy . Mình đã sửa 2 cái mini rùi . Bạn tháo ra thử nếu loa chưa hỏng cắt một tấm nhựa tròn mỏng khoét lỗ ở giữa , lót dưới loa cho cao lên lắp lại là ok ngay mà

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào 1 ngày không xa trong tương lai, chúng ta sẽ có thể tung hoành trên không bằng những thiết bị bay cá nhân. Nghe cứ như là chuyện khoa học viễn tưởng vậy, thế nhưng công ty Boeing đã nói vào tháng 3 vừa qua rằng các mẫu drone chở khách có thể xuất ...
Lazada Vietnam Master card on Monday