O2 mini kô duyệt Web dc...

superman_vn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng sáu 2007 lúc 20:14
Hi các bạn!!!
Mình có con O2 mini, hiện tại máy của mình kô duyệt Web dc (kết nối với PC), lúc trước thì vẫn duyệt dc, bẵng đi 1 thời gian thì kô duyệt dc, khi vào Internet Explorer thì báo lỗi "The page you are looking for cannot be found".
Có huynh nào biết lỗi này, xin chỉ đệ cách khắc phục.
Thanks! :)

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng sáu 2007 lúc 00:26
PC của bạn có để fire wall hay mới cài phần mềm gì đó antivirus mà có luôn chức năng fire wall ko????

duy_ctytvxdkg

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng sáu 2007 lúc 11:03
Hi các bạn!!!
Mình có con O2 mini, hiện tại máy của mình kô duyệt Web dc (kết nối với PC), lúc trước thì vẫn duyệt dc, bẵng đi 1 thời gian thì kô duyệt dc, khi vào Internet Explorer thì báo lỗi "The page you are looking for cannot be found".
Có huynh nào biết lỗi này, xin chỉ đệ cách khắc phục.
Thanks! :)
Kiểm tra lại xem bạn đang xài AS mấy? hình như từ 4.2 trở đi phải thêm một khoá vào registry thì mới duyệt web được. Nếu đúng PM cho mình hoặc tìm trong diễn đàn sẽ có hướng dẫn ngay.

superman_vn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng sáu 2007 lúc 18:47
Mình xài Active Sync 4.5 Beta, nhưng mình nghĩ ko phải đâu, vì lúc kô connect với PC, mở trình duyệt Web, gõ 1 trang nào đó vẫn hiện báo lỗi đó, firewall đã disable hết rồi...:confused: . Hardreset lại thì connect dc, nhưng khi cài các soft, restart lại PPC thì ko kết nối dc nữa, kô biết có đụng cái gì ko????

duy_ctytvxdkg

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng sáu 2007 lúc 08:58
Mình xài Active Sync 4.5 Beta, nhưng mình nghĩ ko phải đâu, vì lúc kô connect với PC, mở trình duyệt Web, gõ 1 trang nào đó vẫn hiện báo lỗi đó, firewall đã disable hết rồi...:confused: . Hardreset lại thì connect dc, nhưng khi cài các soft, restart lại PPC thì ko kết nối dc nữa, kô biết có đụng cái gì ko????
Bạn cứ tải file này về dùng thử xem. chạy file .reg nhé!
http://www.4shared.com/file/17411777/92d0a547/Synchronization.html

superman_vn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng sáu 2007 lúc 17:28

Bài viết cần bạn xem thêm

I have owned multiple DS systems all the way up to the 3DS in 2012, as well as a few others like the PSP. I stopped playing a few years ago and would like to get back into things but I really don't know which direction to go in. The 3DS library certa ...
Lazada Vietnam Master card on Monday